ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ rigid nylon castor wheels ] การจับคู่ 33 ผลิตภัณฑ์.
90mm-125mm Height Trolley Wheels Heavy Duty 4 X 4.5 Inches Plate Size for Trolley Cart Heavy Duty Long-lasting
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bearing: | Ball Bearing |
Heavy Duty Trolley Cart Caster Wheels 3 Inch Steel for Heavy Loads and Rough Terrain
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
ล้อรถรับส่งภาระหนักที่มีหมุนลูกกลม 90mm-125mm
| การแบก: | ลูกปืน |
|---|---|
| ประเภท: | แกนเกลียว/ชุบด้านบน |
| ขนาดลำต้น: | M12x15mm |
ล้อโพลียูรีเทนเงียบ 100 มม. ลูกล้อ PU เหล็กกล้าไร้สนิมแผ่นแข็งพร้อมฝาปิดกันฝุ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อโพลียูรีเทนเงียบ 100 มม. ลูกล้อ PU เหล็กกล้าไร้สนิมแผ่นแข็งพร้อมฝาปิดกันฝุ่น |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสแตนเลส pu ยึดอยู่กับที่ |
| ประเภทแบริ่ง:: | ลูกปืน |
PU Wheel Soft 1.5 "ล้อเลื่อนแบบแข็งสำหรับชั้นวางของ
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ลูกล้ออ่อน PU สีดำขนาดเล็ก 1.5 "ล้อเลื่อนแบบแข็งสำหรับชั้นวางของขายส่ง |
|---|---|
| วัสดุ:: | PU+PP |
| การแบก:: | ลูกปืนที่แม่นยำ |
ภาระหนัก 2.5 นิ้ว bolt hole spacing ล้อรถกระบะ 90-125 มม สําหรับรถเข็น
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
ลูกล้อสำหรับงานหนัก ISO9001 200 มม. ทนความร้อนด้วยแบริ่งลูกกลิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูกกลิ้งหมุนจานหนัก 200 มม. ฟีนอล 260 ℃ล้อล้อทนความร้อนพร้อมตัวล็อคด้านข้าง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อทนความร้อนสำหรับงานหนัก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 200 มม |
3 "4" 5" ลูกล้อทางการแพทย์ OEM เกลียว Stem Silent Hospital Bed Castors พร้อมเบรคไนลอน
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 3 "4" 5 "ลูกล้อทางการแพทย์ OEM เกลียว Stem Silent Hospital เตียงลูกล้อพร้อมเบรคไนล่อน |
|---|---|
| ขนาดล้อ:: | 3/4/5นิ้ว |
| ส่วนสูง:: | 102/125/155 มม. |
6 นิ้ว 550LBS Heavy Duty Industrial Locking Swivel Plate Caster Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6 นิ้ว Silent Grey TPR Wheel ความจุ 550LBS แผ่นหมุน Heavy Duty Casters Factory |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อเลื่อนสำหรับงานหนัก TPRswivel ขนาด 6 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 6 นิ้ว |

