ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ spring loaded caster wheel ] การจับคู่ 30 ผลิตภัณฑ์.
สายกระดาษเหล็ก Plated More Products ความสูง 151/172/198/248mm ความสูงของภาระ 148/176/204/248mm
| ขนาดแผ่นด้านบน: | 100*100*85*85 |
|---|---|
| การบํารุงผิว: | ชุบสังกะสี |
| สี: | สีเขียว |
สะดวกสบายและหลากหลายยกขึ้น Jack Top กับความสูงภาระ swivel 148mm
| Application: | Industrial |
|---|---|
| Color: | Green |
| Load height: | 148/176/204/248mm |
ผู้ผลิต จําหน่ายโดยตรง กวางดง เฟอร์นิเจอร์คาสเตอร์ 4 ชิ้น ชุด Tpr วงล้อคิสเตอร์
| วัสดุ: | ยางเทอร์โมพลาสติก |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง การรักษา: | แผ่นติด |
| ประเภทของผู้ให้บริการ: | โรงงาน |
148/176/204/248 มิลลิเมตร ความสูงของภาระ คิกบาร์ประเภทล็อคพื้นสําหรับการทํางานที่เรียบร้อยและปลอดภัย
| Stretching height: | 151/172/198/248mm |
|---|---|
| Type: | Swivel |
| Surface Treatment: | Galvanized Plated |
ความสูงในการโหลด 204 มม. ที่ล็อกพื้นแบบคิกบาร์ สำหรับการป้องกันสายการผลิตในอุตสาหกรรม
| สี: | สีเขียว |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
| การยืดส่วนสูง: | 151/172/198/248มม |
สีเขียว มากกว่า ผลิตภัณฑ์ ISO Rosh CE รับรอง
| Stretching height: | 151/172/198/248mm |
|---|---|
| Color: | Green |
| Surface Treatment: | Galvanized Plated |
300กิโลกรัม ความจุสูง สแตนเลสสีเขียว ปั่นปรับพื้นล็อค
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| วัสดุของล้อ: | เหล็ก |
300kg Compact Swivel Lamp Post Barrier Lock กับความสูงในการขยาย 151 มม.
| ความสูงของโหลด: | 148/176/204/248มม |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
| วัสดุของล้อ: | เหล็ก |
ตัวล็อคพื้นอุตสาหกรรมเคลือบสังกะสีสำหรับรถเข็นขนย้ายวัสดุสำหรับงานหนัก
| Color: | Green |
|---|---|
| Load Capacity: | 300kg |
| Load height: | 148/176/204/248mm |
อุตสาหกรรม More ผลิตภัณฑ์ที่มีการรับรอง ISO Rosh CE และความสูง 151/172/198/248 มม
| Color: | Green |
|---|---|
| Load Capacity: | 300kg |
| Top Plate Size: | 100*100*85*85 |

