ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ steel treaded scaffolding caster wheel ] การจับคู่ 21 ผลิตภัณฑ์.
ล้อเลื่อนนั่งร้านแบบแข็งสำหรับการเคลื่อนที่อย่างราบรื่น ดอกยางเหล็กก้าน ลูกปืนคู่
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Manufacturer: | Ylcaster |
| Load Capacity: | 200/250kg |
Ylcaster 50 มิลลิเมตร อุตสาหกรรม Casters เบรนชนิดล้อ Caster กับยางม้วนสอง Zinc Plated
| ผู้ผลิต: | วายแคสเตอร์ |
|---|---|
| ความจุ: | 200/250กก. |
| วัสดุแกนเหยียบ: | เหล็ก |
ล้อนั่งร้าน PU 200 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ความจุโหลด 200 มม. 550lbs เบรคคู่แกนเหล็กสีแดง pu หมุนล้อนั่งร้าน |
|---|---|
| สีล้อ:: | แดง |
| วัสดุล้อ:: | เหล็กหล่อ+PU |
440lbs กำลังโหลดล้อนั่งร้าน PVC ขนาด 150 มม. พร้อม Double Baker
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 150 มม. ความจุโหลด 440lbs เบรคคู่ pp core สีแดง pvc swivel scaffolding wheel |
|---|---|
| วัสดุล้อ:: | PP + PU |
| ประเภท:: | ล้อนั่งร้านพีวีซี |
Zinc Plated Bracket Surface Treatment Scaffolding Wheels with PP Wheel Material and Roller Bearing
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Bearing: | Roller Bearing/Double Ball Bearing |
| Manufacturer: | Ylcaster |
วงล้อตัวกรองขนาด 250 กิโลกรัม
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
|---|---|
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |
| Wheel Width: | 50mm |
ความจุ 50 มม ความจุ 200/250 กิโลกรัม ล้อตัวกรองอุตสาหกรรมที่มีพื้นผิวปูปูนแบบลูกกลิ้งคู่
| Wheel Width: | 50mm |
|---|---|
| Bearing: | Roller Bearing/Double Ball Bearing |
| Treaded Stem Material: | Steel |
รถเข็นแกนกลวง PVC ขนาด 5 นิ้วล้อแข็งขนาดกลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5 นิ้วสีดำ PVC Hollow Core รถเข็นล้อแผ่นแข็ง Industial Caster Wheels Providers China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีสีดำขนาดกลาง |
| สีล้อ:: | สีดำ |
Transportation Scaffolding Wheels with Load Capacity 200/250kg and Durable Solid Steel Core Stem Material
| Manufacturer: | Ylcaster |
|---|---|
| Treaded Stem Material: | Steel |
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
ความสามารถในการบรรทุก ล้อสกอฟฟอลด์ที่มีแผ่นเคลือบด้วยซิงค์ - ความสามารถในการบรรทุก 200-250 กิโลกรัม
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Palated |
| Application: | Transportation |

