ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pvc threaded castor wheels ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
ล้อรถเข็นขนาดเล็กลูกล้อ PP แกน PVC อ่อน 2 "ลูกล้อหมุนก้านเกลียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ล้อรถเข็นขนาดเล็ก Soft PP Core PVC Casters 2 "Threaded Stem Swivel Castors Factory China |
|---|---|
| วัสดุ:: | ดอกยางพีวีซี+PP |
| การแบก:: | 2 * ลูกปืน |
360 Dgree หมุน PVC หมุนล็อคลูกล้อ 2 "Bolt Hole Wheels พร้อมลูกปืนคู่
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 2" Bolt Hole Wheels 360 Dgree หมุน PVC หมุนล็อคลูกล้อพร้อมลูกปืนคู่ China |
|---|---|
| วัสดุ:: | ดอกยาง PVC/PU |
| การแบก:: | ตลับลูกปืน 2xBall |
ลูกล้อ PVC อ่อน 1.5 นิ้วลูกล้อหมุนเกลียวพร้อมเบรค
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ล้อรถเข็นขนาดเล็ก 1.5 นิ้วลูกล้อ PVC อ่อนลูกล้อหมุนเกลียวพร้อมระบบเบรค |
|---|---|
| วัสดุ:: | ดอกยางพีวีซี |
| การแบก:: | ตลับลูกปืน 2xBall |
ลูกล้อสำหรับงานเบา 40 มม. ชุดลูกล้อหมุนเกลียว PVC สีดำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 40mm Hot Sale Amazon Casters Set Black PVC Swivel Threaded Stem Castors Light Duty Supplier China |
|---|---|
| วัสดุ:: | พีวีซี+พีพี |
| การแบก:: | ลูกปืนคู่ |
ลูกล้อสำหรับงานเบาขนาดเล็กล้อ PVC 360 Dgree ลูกล้อหมุนรูโบลต์โดยไม่ต้องเบรก 50mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ล้อ PVC ขนาดเล็ก 360 Dgree ลูกล้อหมุนได้ Bolt Hole Castors ไม่มีเบรค 50mm China |
|---|---|
| วัสดุ:: | ดอกยาง PVC/PU+PP |
| การแบก:: | ลูกปืน |
PU Wheel Soft 1.5 "ล้อเลื่อนแบบแข็งสำหรับชั้นวางของ
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ลูกล้ออ่อน PU สีดำขนาดเล็ก 1.5 "ล้อเลื่อนแบบแข็งสำหรับชั้นวางของขายส่ง |
|---|---|
| วัสดุ:: | PU+PP |
| การแบก:: | ลูกปืนที่แม่นยำ |
ลูกล้อ PVC ล้ออ่อนขนาด 1.5 นิ้วลูกล้อหมุนจานด้านบนสำหรับตู้
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ลูกล้อ PVC ล้ออ่อนขนาด 1.5 นิ้วลูกล้อหมุนจานด้านบนสำหรับตู้ China |
|---|---|
| วัสดุ:: | แกนพีวีซี+PP |
| การแบก:: | ลูกปืนx2 |
ความจุ 30 กก. ล้อสีแดงหมุนเกลียวก้านเบา PVC Casters เบรคด้านข้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อสีแดงความจุ 30 กก. พร้อมเบรคด้านข้างหมุนเกลียว Stem Light Duty PVC Casters Factory ประเทศจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีล็อคหมุนเบา ก้าน |
| ขนาดล้อ:: | 5cmx2.03cm |
2 "Twin Wheel PVC Blue Color Light Duty Swivel Casters For Home Appliances
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2 "Twin Wheel PVC Blue Color Light Duty Swivel Casters For Home Appliances |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีสีน้ำเงิน 2 ล้อสำหรับงานเบา |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 50mm |
4" สีแดง 198LBS ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลาง ตลับลูกปืนคู่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4 "ล้อสีแดงความจุ 198LBS แผ่นหมุน PVC ล้อเลื่อนขนาดกลางสำหรับรถเข็นตลับลูกปืนคู่ |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อพีวีซีสำหรับงานขนาดกลาง |
| สีล้อ:: | สีแดง |

