ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pvc threaded castor wheels ] การจับคู่ 28 ผลิตภัณฑ์.
6 นิ้วเบรคคู่เกลียวล้อเลื่อน Pvc Anti Entanglement
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6 นิ้วเบรคคู่เกลียว Stem Pvc Anti Entanglement Industrial Casters Supplys China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อป้องกันการพันกัน |
| สีล้อ:: | แดง & เทา |
ความจุ 66LBS ล้อสีแดง ล้อเลื่อนแบบเกลียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 66LBS ความจุล้อสีแดงหมุนเกลียว Stem Head Light Duty PVC Casters ขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ก้านล้อพีวีซีหมุนเบา |
| ขนาดล้อ:: | 50mmx2.03cm |
ล้ออ่อน 4 นิ้ว ลูกล้อหมุนยางสีเทา เงียบ ขายส่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้ออ่อน 4 นิ้ว ลูกล้อหมุนยางสีเทา เงียบ ขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อยางสำหรับงานเบา |
| วัสดุตัวยึด:: | เหล็กดัด |
PVC 154lbs กำลังโหลด 50mm Threaded Stem Casters พร้อมเบรคสำหรับเครื่องซักผ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ก้านเกลียว PVC 154lbs กำลังโหลดลูกล้อเบา 50 มม. พร้อมเบรคสำหรับเครื่องซักผ้า |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อก้านพีวีซี 2 ล้อ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 2" |
PVC Casters กระถางดอกไม้ 50mm หมุน Light Duty Castors ล้อ 360 Rotating
| ชื่อสินค้า: | ลูกล้อ Bolt 50 มม. ล้อสีเทา PVC Casters Light Duty Twin Wheel Flowerpot Casters Company China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีล้อคู่ รูน๊อต |
| ขนาดล้อ:: | 50 มม. |
การเคลื่อนย้ายเฟอร์นิเจอร์ Silent 3 "Bolt Hole Replacement Castor Wheels OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | OEM 3 "Bolt Hole Swivel Soft Wheel Grey TPR Light Duty เฟอร์นิเจอร์ล้อคู่เคลื่อนย้าย Dolly Cast |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อ tpr โบลท์สำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 3 นิ้ว |
เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ 50 มม. ความจุ 154LBS ล้อคู่ล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ 50 มม. ความจุ 154LBS ลูกล้อคู่ ลูกล้อคู่ PVC ก้านเกลียว เบา Duty Swivel Casters |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อก้านคู่สำหรับงานเบา |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 5cm |
100 มม. เกลียวหมุนลูกปืนแกนกลวง Pvc Caster Wheel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 100x32mm Threaded Stem Swivel Ball Bearing Black PVC Hollow Core ล้อเลื่อน China |
|---|---|
| สไตล์:: | ก้านล้อดำ |
| สีล้อ:: | สีดำ อื่นๆ เปลี่ยนได้ |
150 มม. รวมเบรคเกลียว Stem Hollow Core Ball Bearing ลูกล้อขนาดกลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 150 มม. รวมเบรคเกลียวหมุนแกนกลวงลูกปืนล้อ PVC สีดำล้อขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อล็อคพีวีซี ก้านเกลียว สีดำ |
| สีล้อ:: | สีดำ |
ฐานล้อตู้เย็นจานด้านบน 75 มม. ล้อเลื่อนพร้อมลูกปืนธรรมดา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จัดหาล้อ PVC ล้อสีเทา 75 มม. ล้อเลื่อนล้อคู่สำหรับงานเบาสำหรับฐานตู้เย็น |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีแบบล้อคู่สำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 75mm |

