ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ smooth light duty casters ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
โครงการบดซิงก์เบาสําหรับภาระหนักและบรรยากาศอุณหภูมิ
| Wheel Width: | 45mm |
|---|---|
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
| Bracket Material: | 304 Stainless Steel |
4.5 Inches Overall Height Light Duty Casters 105mm Wheel Width for Smooth and Stable Movement
| Load Capacity: | 500 Lbs |
|---|---|
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
| Bracket Material: | 304 Stainless Steel |
ล้อเลื่อนสำหรับงานเบา รับน้ำหนัก 90-135 กก. ความสูงโดยรวม 4.5 นิ้ว
| Capacity: | 90-135kg |
|---|---|
| Wheel Width: | 105mm |
| Surface Treatment: | Zinc-Plating |
เครื่อง หมุน ล้อ พลาสติก ที่ ใช้ ใน งาน ง่าย เพิ่ม ประสิทธิภาพ ที่ ทํางาน
| ความกว้างล้อ: | 19-24มม |
|---|---|
| ลูกปืนล้อ: | แบริ่งธรรมดา |
| โหลดความจุ: | สูงถึง 144 ปอนด์ |
หมุนเรียบอุตสาหกรรม 2 นิ้ว สีดํา PVC Casters สําหรับภารกิจเบา
| จบซะ: | ผงผงผง |
|---|---|
| ความสูงโดยรวม: | 2-3/8 นิ้ว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลำต้น: | 7/16 นิ้ว |
2-3/8 นิ้ว ความสูงโดยรวม ภารกิจเบา กล่องสําหรับการเคลื่อนไหวที่สะดวก
| ความลึกโดยรวม: | 1-3/4 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทล้อ: | ลูกล้อ |
| ประเภทการติดตั้ง: | ก้านเกลียว |
ประเภทการติดตั้งแผ่น เครื่องปรับความร้อนเบาสําหรับช่วงอุณหภูมิ -20 ถึง 100 องศาเซลเซียส
| ประเภทการติดตั้ง: | จาน |
|---|---|
| ลูกปืนล้อ: | แบริ่งธรรมดา |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เหล็ก |
โล่เหล็กติดตั้งกระบวนการเบาที่มีสอยเรียบ พลาสติกล้อแกนล็อคเต็ม/สวิเวลล็อคเบรค
| Wheel Bearing: | Plain Bearing |
|---|---|
| Housing Material: | Steel |
| Load Capacity: | Up To 144 Lbs |
โครงการหมุนล็อคกระบวนการเบากระบวนการกระบวนการกระบวนการกระบวนการ
| รัศมีการหมุน: | 2-4 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เหล็ก |
| ความกว้างล้อ: | 19-24มม |
การออกแบบที่ทนทานและน้ำหนักเบา ลูกล้อสำหรับงานเบาพร้อมแกนล้อพลาสติก
| Wheel Diameter: | 2-4 Inches |
|---|---|
| Wheel Width: | 19-24mm |
| Wheel Bearing: | Plain Bearing |

