ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ smooth light duty casters ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
พลาสติก / สแตนเลส พลาสติก / สแตนเลส พลาสติก / สแตนเลส
| Load Capacity: | 300kg-500KG |
|---|---|
| Superiority: | Portable |
| Usage: | Transporting Heavy Or Bulky Items |
3 ถึง 8 นิ้ว กว้างวงล้อ รอบยาง สามารถปรับแต่งตัวเลือกสอย โรลเลอร์ลูกกลมคู่ สายสอยเรียบสําหรับผลงาน
| Housing Material: | Steel |
|---|---|
| Usage: | Indoor/Outdoor |
| Application: | Industry |
สไตล์ล้อเดี่ยว สีแดง PU ล้อ โพลียูเรเทน รัสเตอร์ แบบล็อคทั้งหมด แบบเบรค วัสดุความทนทาน
| Wheel Size: | 150mm |
|---|---|
| Loaded Capacity: | 450-850kg |
| Wheel Type: | Hollow Core |
125 มม. PU ล้อบนจานเบรคลูกล้อหมุนบน Type
| ชื่อสินค้า: | WBD ขายส่งเส้นผ่านศูนย์กลาง 125 มม. อลูมิเนียมแกน PU ล้อแผ่นด้านบนหมุนลูกล้อสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| Style:: | 125mm aluminium pu swivel heavy duty casters |
| Wheel size:: | 125mm |
การยกเร็วและง่ายด้วยวัสดุล้อเหล็กสีเขียว ยกขึ้น Jack Top
| ขนาดแผ่นด้านบน: | 100*100*85*85 |
|---|---|
| ความสูงของโหลด: | 148/176/204/248มม |
| การบํารุงผิว: | ชุบสังกะสี |
ลูกล้อล้อคู่ 2 นิ้ว รูโบลท์อุตสาหกรรม ลูกล้อยางสีดำ พร้อมเบรค ประเภทยุโรป
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูกล้อล้อคู่ 2 นิ้ว รูโบลท์อุตสาหกรรม ลูกล้อยางสีดำ พร้อมเบรค ประเภทยุโรป |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อยางล้อคู่ |
| สีล้อ:: | สีดำ |

