ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ smooth light duty casters ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
304 สแตนเลส ทองแดง Plated Round Shape Ball Bearing Caster
| Tread Type: | Round Shape |
|---|---|
| Surface Treatment: | Zinc-Plating |
| Bearing Type: | Ball Bearing X1 |
รุ่นอุตสาหกรรม Casters ความกว้างล้อ 3 นิ้ว 5-3/4 นิ้ว ความสูงโดยรวมสําหรับการใช้งานภาระหนัก
| ขนาดรูสลักเกลียว: | 1/4 นิ้ว |
|---|---|
| สีล้อ: | สีเทา/ แดง/ น้ำเงิน/ ส้ม/ เขียว/ ขาว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 4 นิ้ว |
โครงการเคลื่อนไหวที่เรียบและเงียบสงบ
| จบซะ: | ผงผงผง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลำต้น: | 7/16 นิ้ว |
| ความยาวลำต้น: | 1 นิ้ว |
หมุนเครื่องมือการแพทย์จากสแตนเลส 4.5 รอบ
| Overall Height: | 4.5 Inches |
|---|---|
| Capacity: | 90-135kg |
| Tread Type: | Round Shape |
105 มิลลิเมตร ซิงค์ Plated Top Plates ประเภทสแตนเลสเกรด 304 Casters
| Mounting: | Top Plate Type |
|---|---|
| Capacity: | 90-135kg |
| Bracket Material: | 304 Stainless Steel |
Top Plate Type Stainless Steel Casters for Heavy Loads 500 Lbs Load Capacity Mounting Size 75*32Inches
| Bracket Feature: | Bouble Ballrace |
|---|---|
| Surface Treatment: | Zinc-Plating |
| Capacity: | 90-135kg |
เครื่องปรับระดับอุตสาหกรรม 304 สแตนเลส
| Tread Type: | Round Shape |
|---|---|
| Surface Treatment: | Zinc-Plating |
| Mounting: | Top Plate Type |
90-135 กิโลกรัม ความจุ สแตนเลส Thread Stem Casters กับ Bouble Ballrace Bracket
| Caster Type: | Thread Stem/Plated |
|---|---|
| Load Capacity: | 500 Lbs |
| Bracket Feature: | Bouble Ballrace |
8 นิ้ว Silent TPR ยางเทอร์โมพลาสติก 616LBS Directional Locking Swivel Casters
| ชื่อสินค้า: | ล้อ TPR เงียบขนาดใหญ่ 8 นิ้วความจุ 616LBS ล็อคแบบหมุนได้ลูกล้อสำหรับงานหนักขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อล็อคด้านข้าง TPR ขนาด 8 นิ้วสำหรับงานหนัก |
| ขนาดล้อ:: | 8 นิ้ว |
ลูกล้อยางนุ่มขนาด 6x2 นิ้ว ท็อปเพลท ล็อคล้อสำหรับงานหนัก สีเทา TPR ลูกล้ออุตสาหกรรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูกล้อยางนุ่ม 6x2 นิ้ว แผ่นด้านบนสำหรับงานหนัก ล็อคล้อ TPR สีเทา อุตสาหกรรม |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักที่ล็อคได้ TPR |
| ขนาดล้อ:: | 6x2นิ้ว |

