ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ smooth light duty casters ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องยางที่เข้ากันได้กับเฟอร์นิเจอร์ที่มีประเภทการติดตั้งแผ่น ออกแบบเพื่อรองรับภาระหนักและรับประกันการเคลื่อนไหวที่เรียบร้อยบนเฟอร์นิเจอร์
| Loaded Capacity: | 600KG |
|---|---|
| Wheel Material: | PA |
| Wheel Width: | 2 |
กล่องติดตั้งแผ่นล้อไนลอน ที่เหมาะสมสําหรับการใช้งานหนัก
| Mounting Type: | Plate |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 2 Inches |
| Material: | Nylon |
เครื่องยางไนลอนอเมริกัน แบบ 2 ขนาดกว้างล้อ
| Caster Type: | American |
|---|---|
| Wheel Material: | PA |
| Wheel Size: | 65mm |
โพลียูเรธาน 5-3/4 นิ้ว ความจุสูง โรสเตอร์ โบลท์หลุมระยะ 2-7/8 X 2-7/8 นิ้ว ความสูงโดยรวม
| โหลดความจุ: | 300 ปอนด์ |
|---|---|
| สีล้อ: | สีเทา |
| ประเภทล้อ: | ยูรีเทน |
รถบรรทุกพาเล็ตมือ ฯลฯ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องยางไนลอนสําหรับล้อ สีดํา
| Wheel Color: | Black |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 95x95mm |
| Wheel Diameter: | 2 Inches |
โปลิยูเรธานสีเทา 4 นิ้ว โรสเตอร์เบียริงลูกบอล ด้วยความจุภาระ 300 ปอนด์
| Wheel Width: | 1-1/4 Inch |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing |
| Mounting Plate Size: | 3-3/4 X 3-3/4 Inch |
ภาระกลาง 4 นิ้ว Casters 3-1/2 นิ้ว Radius Rotating ระยะอุณหภูมิ 0 ถึง 180 องศา F
| Top Plate Swivel Radius: | 3-1/2 Inch |
|---|---|
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |
| Wheel Width: | 1-1/4 Inch |
ล้อเลื่อนไนลอน 65 มม. สไตล์อเมริกัน ล้ออุตสาหกรรมสำหรับงานหนัก รองรับน้ำหนัก 350 กก. สำหรับการจัดการวัสดุ
| Caster Type: | American |
|---|---|
| Capacity: | 350KG |
| Bearing Type: | Ball |
ความจุ 132 ปอนด์ ไนลอนคอสเตอร์ในสีดําสําหรับการทํางานที่ยั่งยืนและยาวนาน
| Wheel Color: | Black |
|---|---|
| Usage: | Indoor |
| Wheel Size: | 100mm |

