ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ smooth light duty casters ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
วงล้อสแตนเลสเคลือบด้วยสแตนเลสด้วยสแตนเลสเคลือบด้วยสแตนเลสเคลือบด้วยสแตนเลสเคลือบด้วยสแตนเลสเคลือบด้วยสแตนเลส
| Brake Type: | Total Lock, Swivel Lock |
|---|---|
| Housing Material: | Steel |
| Swivel Radius: | 2-4 Inches |
หนา Grey TPR วงล้อหมุนหมุนจานหมุนเงียบ วงล้อหมุนจานหมุนจาน
| รัศมีการหมุน: | 2-4 นิ้ว |
|---|---|
| จบซะ: | ผงผงผง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 2-4 นิ้ว |
ล้อเลื่อนรับน้ำหนัก 350 กก. แพ็ค 4 ชิ้น ออกแบบมาสำหรับรถเข็นและอุปกรณ์อุตสาหกรรม เพื่อการเคลื่อนย้ายที่คล่องตัว ทนทานใช้งานได้นาน
| Capacity: | 350KG |
|---|---|
| Wheel Material: | PA |
| Wheel Type: | Solid Core Wheel |
ภาระหนัก 350KG โบลเลียร์ไนลอน Casters หมัดในการติดตั้ง ความจุภาระ 100 ปอนด์
| Capacity: | 350KG |
|---|---|
| Wheel Size: | 65mm |
| Application: | Hand Pallet Truck Etc |
WBD 4-pack Heavy Duty ไนลอน Casters ล้อแกนแข็งที่มีความจุ 100 ปอนด์
| Wheel Type: | Solid Core Wheel |
|---|---|
| Caster Type: | American |
| Quantity: | 4 |
เฟอร์นิเจอร์ที่เข้ากับไนลอนคอลเลอร์ 600KG ความจุที่บรรทุก
| Wheel Type: | Solid Core Wheel |
|---|---|
| Loaded Capacity: | 600KG |
| Wheel Material: | PA |
โครงการหมุนหมุนสแตนเลสสล็อคสแตนเลสหมุนหมุนกับ 2-4 นิ้ว Radius สําหรับอุตสาหกรรม
| วัสดุของล้อ: | ทีพีอาร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 2-4 นิ้ว |
| สีล้อ: | สีเทา |
เครื่องติดตั้งแผ่นหนัก มีกว้างล้อ 2 นิ้ว
| Wheel Size: | 100mm |
|---|---|
| Compatibility: | Furniture |
| Wheel Color: | Black |
เครื่องยางไนลอนที่มีลูกกลิ้งหลากหลาย สําหรับการใช้งานภายใน
| Compatibility: | Furniture |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 95x95mm |
| Usage: | Indoor |
ภาระหนักอเมริกัน Solid Core Casters / Casters สําหรับเฟอร์นิเจอร์ 600KG ความจุภาระ Ball Bearings
| Wheel Type: | Solid Core Wheel |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball |
| Wheel Size: | 65mm |

