ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ smooth side mount casters ] การจับคู่ 77 ผลิตภัณฑ์.
4 นิ้ว ซิงก์ Plated Rotating Caster กับล้อ Polyurethane เตียงทํางาน
| ความจุ: | 300 ปอนด์ |
|---|---|
| สไตล์: | ลูกล้อหมุน |
| ผู้ผลิต: | บริษัท เวิร์คเบนช์ จำกัด |
4 แพ็ค 2.5 นิ้วภารกิจหนัก ปิดเบรคหมุน ปิดเบรคด้านข้างพอลิอุเรธาน / Caster
| การใช้งาน: | โต๊ะทำงานหรือผลิตภัณฑ์ไม้หนักอื่น ๆ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 2.5 นิ้ว |
| จํานวนของแพ็คเกจ: | 4 |
เตียงทํางาน ชุดหมุนหมุนเรียบและเงียบด้วยเบรค 4 ชิ้น
| จํานวนของแพ็คเกจ: | 4 |
|---|---|
| การใช้งาน: | โต๊ะทำงานหรือผลิตภัณฑ์ไม้หนักอื่น ๆ |
| ความจุ: | 300 ปอนด์ |
เครื่องกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลม
| ความสูงโดยรวม: | 2-12 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทแบริ่ง: | ตลับลูกปืนเม็ดกลม / ตลับลูกปืนเม็ดกลมแม่นยำ / ตลับลูกปืน Delrin / ตลับลูกปืนแบบปลอก |
| ระยะอุณหภูมิ: | สูงถึง 300°F |
2.5 นิ้ว สีดํา โพลียูเรเทน วงล้อคอสเตอร์กับลูกกลองคู่
| วัสดุของล้อ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| ประเภทแบริ่ง: | ลูกปืนคู่ |
| สีล้อ: | สีดำ |
4 แพค 2.5 ซิงค์ Plated Double Ball Bearings ล้อหมุนกับเบรคหมุน
| Finish: | Zinc Plated |
|---|---|
| Bearing Type: | Double Ball Bearing |
| Package Quantity: | 4 |
โพลียูเรเทน โครงการปานกลางที่มีรัศมีหมุน 3-1/2 นิ้ว 300Lbs ความจุภัณฑ์
| สีล้อ: | สีเทา |
|---|---|
| ประเภทล้อ: | ยูรีเทน |
| ระยะอุณหภูมิ: | 0 ถึง 180 องศา F |
5-3/4 นิ้ว ความสูงโดยรวม รุ่นอุตสาหกรรม Casters 3-1/2 นิ้ว ด้านบนของแผ่น Radius swivel
| รัศมีการหมุนแผ่นด้านบน: | 3-1/2 นิ้ว |
|---|---|
| ความสูงโดยรวม: | 5-3/4 นิ้ว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 4 นิ้ว |
TPR Hands Free Side Brake Pedal Swivel 6" Braked Swivel ลูกล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6" เบรคด้านข้างล้อ TPR สีเทาเดี่ยวเหยียบหมุนล้อหนักผู้ผลิต |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักเบรกข้าง TPR 6" |
| ขนาดล้อ:: | 6" |
ลูกล้อยางแข็ง 3 นิ้ว จานหมุน ลูกล้อสีดำ สำหรับรถเข็นขนาดเล็ก
| ดอกยางล้อ: | เรียบ |
|---|---|
| โหลดความจุ: | สูงถึง 128 ปอนด์ |
| ความกว้างล้อ: | 25มม |

