ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ smooth side mount casters ] การจับคู่ 77 ผลิตภัณฑ์.
หมุนอุตสาหกรรมที่สามารถเปลี่ยนได้ ใย 1-4 นิ้ว ความกว้าง 2-12 นิ้ว ความสูง
| ประเภทล้อ: | TPR/พลาสติก/ยาง/โพลียูรีเทน/ฟีนอลิก/ร่องวี/เหล็ก |
|---|---|
| ความกว้างของดอกยาง: | 1-4 นิ้ว |
| ล็อคแบบหมุน: | ใช่/ไม่ |
2-12 นิ้ว สแตนเลส ปลายอุตสาหกรรมยางคอสเตอร์ / rotating casters กับเบรคล้อ
| ล็อคแบบหมุน: | ใช่/ไม่ |
|---|---|
| ประเภทล้อ: | TPR/พลาสติก/ยาง/โพลียูรีเทน/ฟีนอลิก/ร่องวี/เหล็ก |
| เบรค: | ใช่/ไม่ |
เครื่องหมุนชนิดอุตสาหกรรมที่มีกระเป๋าเหล็กกด
| Temperature Range: | Up To 300°F |
|---|---|
| Application: | Industry |
| Brake: | Yes/No |
6" จานหมุนล้อสำหรับงานหนัก ล้อยางล็อคด้านข้าง ความจุ 230 กก.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6" จานหมุนล้อยางล็อคด้านข้างความจุ 230 กก. ลูกล้อสำหรับงานหนักขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อยางเบรคข้าง 6" ล้อสำหรับงานหนัก |
| ขนาดล้อ:: | 150x50มม |
ลูกล้อยางสำหรับงานหนักความจุ 250 กก. เส้นผ่านศูนย์กลาง 200 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อเบรคเดี่ยวขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 200 มม. ความจุ 250 กก. ลูกล้อยางสำหรับงานหนักขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อยางเบรคข้าง 8" สำหรับงานหนัก |
| ขนาดล้อ:: | 200x50mm |
ลูกล้อเฟอร์นิเจอร์ก้านเกลียว ล้อทนสารเคมี M10x25mm ลูกล้อ TPR สำหรับรถเข็นแล็บ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อเกลียวที่ทนต่อสารเคมี M10x25mm TPR Casters สำหรับ Lab Carts |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อเลื่อน Stem Lab Cart |
| สีล้อ:: | สีน้ำตาล |
โครงการอัดกระแทกอัดกระสุนสับสน โครงการอัดกระสุนอัดกระสุนสับสน
| Bearing Type: | Ball Bearing |
|---|---|
| Wheel Color: | Gray |
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |
4 นิ้ว กระบวนการปานกลางที่มีขนาดหลุม bolt 1/4 นิ้วและด้านล็อคเบรคประเภท
| รัศมีการหมุนแผ่นด้านบน: | 3-1/2 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทล้อ: | ยูรีเทน |
| ขนาดรูสลักเกลียว: | 1/4 นิ้ว |
ภาระกลาง 4 นิ้ว Casters 3-1/2 นิ้ว Radius Rotating ระยะอุณหภูมิ 0 ถึง 180 องศา F
| Top Plate Swivel Radius: | 3-1/2 Inch |
|---|---|
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |
| Wheel Width: | 1-1/4 Inch |
หมุนลูกกลองแรงกลาง หมุนกลองซิงค์เคลือบด้านล็อคเบรค ระยะอุณหภูมิ 180 F
| Bearing Type: | Ball Bearing |
|---|---|
| Finish: | Zinc Plated |
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |

