ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pvc threaded swivel casters ] การจับคู่ 87 ผลิตภัณฑ์.
100 มม. เกลียวหมุนลูกปืนแกนกลวง Pvc Caster Wheel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 100x32mm Threaded Stem Swivel Ball Bearing Black PVC Hollow Core ล้อเลื่อน China |
|---|---|
| สไตล์:: | ก้านล้อดำ |
| สีล้อ:: | สีดำ อื่นๆ เปลี่ยนได้ |
ล้อเลื่อน PVC 75 มม. พร้อมตัวล็อค, ล้อหมุนล้อคู่ขนาด 198 ปอนด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ 75 มม. 198lbs แผ่นด้านบนหมุนสีเทา pvc ล้อคู่ล้อเบาพร้อมตัวล็อค |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซี 2 ล้อสำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 75x23mm |
4 นิ้วสีดำ PVC Hollow Core Caster ล้อหมุนจาน Ball Bearing
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4 นิ้วสีดำ PVC Hollow Core ล้อหมุนจาน Ball แบริ่งล้อทนทานล้อ OEM China |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อเลื่อนสีดำขนาดกลาง |
| สีล้อ:: | ดำ+ขาว |
PVC 154lbs กำลังโหลด 50mm Threaded Stem Casters พร้อมเบรคสำหรับเครื่องซักผ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ก้านเกลียว PVC 154lbs กำลังโหลดลูกล้อเบา 50 มม. พร้อมเบรคสำหรับเครื่องซักผ้า |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อก้านพีวีซี 2 ล้อ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 2" |
ลูกล้อหมุน PU ขนาดกลาง 5 นิ้วพร้อมเบรคด้านข้างปรับแต่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Amazon Hot Sale 5 "True PU Swivel พร้อมลูกล้อสำหรับงานเบรคด้านข้างปรับแต่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อขนาดกลาง pu swivel lock ขนาด 125 มม. |
| ขนาดล้อ:: | 125mm |
ล็อคได้ 3" Bolt Hole Swivel Soft TPR ลูกล้อหมุนล้อคู่สำหรับเฟอร์นิเจอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายโรงงานล็อคได้ 3 "Bolt Hole Swivel Soft TPR Wheel Light Duty ลูกล้อคู่สำหรับเคลื่อนย้ายเฟอร์น |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อโบลต์สำหรับงานเบาพร้อมล้อ TPR |
| ขนาดล้อ:: | 3นิ้ว |
ชุด 4 ชิ้น อุตสาหกรรม Rotary Caster PVC Double Ball Bearing Threaded Stem Caster พร้อมเบรค
| วัสดุ: | พีวีซี/พีพี/ทีพีอาร์ |
|---|---|
| การใช้งาน: | เฟอร์นิเจอร์ รถเข็น รถเข็น เก้าอี้สำนักงาน |
| ประเภทของผู้ให้บริการ: | โรงงาน |
สีดำ PVC หมุนเกลียว Stem Light Duty Casters 1.5 นิ้ว Soft Wheel พร้อมเบรคทั้งหมด
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ล้อเลื่อนแบบเกลียวหมุนเกลียวสีดำขนาด 1.5 นิ้วพร้อมล้อเลื่อนพร้อมผู้จัดจำหน่ายไฟเบรคในประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ:: | พีวีซี/พียู+พีพี |
| การแบก:: | ลูกปืน |
2.5 นิ้ว PP 88lbs ความจุลูกล้อเบาพร้อมตัวล็อคด้านข้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2.5 นิ้ว 88lbs แผ่นหมุนแกน pp pvc ล้อเบาพร้อมตัวล็อคด้านข้าง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีสำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 65x25mm |
90KG กำลังโหลดลูกล้อขนาดกลาง 4 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อท็อป 4 นิ้ว ขอบยาง PVC สีส้ม ล็อคล้อเลื่อนได้ |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลาง |
| สีล้อ:: | ส้ม+ดำ |

