ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pvc threaded swivel casters ] การจับคู่ 87 ผลิตภัณฑ์.
เส้นผ่านศูนย์กลาง 100 มม. ความจุ 198LBS ลูกล้อหมุนขนาดกลางพร้อมฝาปิด
| ชื่อสินค้า: | กว้าง 100 มม 198LBS ความจุ หัวสตับหมุนหมุนหมุน PVC กล่องกระบวนการกลางสําหรับรถกระบะที่มีฝา |
|---|---|
| สไตล์:: | เครื่องกลมกลมกลมกลมกลม |
| สีล้อ:: | สีแดงทั้งหมด |
2.5 นิ้ว PU หมุนเกลียวก้านเฟอร์นิเจอร์รถเข็นล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD เสนอล้อ PU ขนาด 2.5 นิ้วแบบหมุนเบาสำหรับล้อเลื่อนแบบเกลียวสำหรับรถเข็นขนาดเล็ก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อปูเกลียวสำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 2.5" |
4" สีแดง 198LBS ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลาง ตลับลูกปืนคู่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4 "ล้อสีแดงความจุ 198LBS แผ่นหมุน PVC ล้อเลื่อนขนาดกลางสำหรับรถเข็นตลับลูกปืนคู่ |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อพีวีซีสำหรับงานขนาดกลาง |
| สีล้อ:: | สีแดง |
จานรองจาน 75 มม. เบาสำหรับขาตั้งกระถาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นด้านบนล้อนุ่ม 75 มม. สีเทา TPR Light Duty ล้อหมุนล้อคู่สำหรับขาตั้งกระถางดอกไม้ |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อ TPR ล้อคู่สำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 3" |
ล้อเลื่อน PVC สีแดงขนาด 100x32 มม. พร้อมเบรคลูกปืนล้อรถเข็น Meidum Duty
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อเลื่อน PVC สีแดงขนาด 100x32 มม. พร้อมเบรคลูกปืนล้อรถเข็น Meidum Duty |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อหมุนพร้อมเบรค |
| สีล้อ:: | แดง+ขาว |
ฐานล้อตู้เย็นจานด้านบน 75 มม. ล้อเลื่อนพร้อมลูกปืนธรรมดา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จัดหาล้อ PVC ล้อสีเทา 75 มม. ล้อเลื่อนล้อคู่สำหรับงานเบาสำหรับฐานตู้เย็น |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีแบบล้อคู่สำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 75mm |
80KG กำลังโหลดลูกล้อขนาดกลาง 125 มม. พร้อมฝาครอบกันฝุ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูกล้อลูกปืนเดี่ยวขนาด 125 มม. ลูกล้อพีวีซีขนาดกลางพร้อมฝาครอบกันฝุ่น |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลางพร้อมฝาปิดกันฝุ่น |
| สีล้อ:: | สีเทา |
150 มม. รวมเบรคเกลียว Stem Hollow Core Ball Bearing ลูกล้อขนาดกลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 150 มม. รวมเบรคเกลียวหมุนแกนกลวงลูกปืนล้อ PVC สีดำล้อขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อล็อคพีวีซี ก้านเกลียว สีดำ |
| สีล้อ:: | สีดำ |
PVC 198lbs กำลังโหลดลูกล้อเบา 50 มม. สำหรับเครื่องซักผ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ 50 มม. 198lbs จานหมุน สีน้ำเงิน pvc ล้อคู่ ล้อสำหรับงานเบาสำหรับเครื่องซักผ้า |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีสีน้ำเงิน 2 ล้อสำหรับงานเบา |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 75mm |
ลูกล้อสำหรับงานหนักขนาด 150 มม. 280 กก. พร้อมระบบเบรก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 150mm 50mm width swivel fixed brake disc สีเทา pvc hummer tread wheel heavy duty casters |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักหมุนพีวีซีสีเทา |
| โอบีเอ็ม:: | ที่มีจำหน่าย |

