ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pvc threaded swivel casters ] การจับคู่ 87 ผลิตภัณฑ์.
ความจุ 88LBS ชนิดหมุน ลูกล้อสำหรับงานเบา สีแดง
| ชื่อสินค้า: | ความจุ 88LBS ล้อสีแดงชนิดหมุนได้ Bolt Hole Light Duty PVC Casters ผู้ผลิตจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | รูน๊อตล้อเลื่อนพีวีซีแบบหมุนสำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 65มม.x25มม |
ล้ออ่อนขนาด 2.5 นิ้วหมุนได้น้ำหนักเบาล้อเลื่อน PVC Bolt Hole Side
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2.5 นิ้วล้อนุ่มหมุนหัว Bolt Hole ล็อคด้านข้าง Light Duty PVC Casters Company In China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีสำหรับงานเบา รูสลักกลอนด้านข้าง |
| ขนาดล้อ:: | 6.5cmx2.5cm |
PVC Casters กระถางดอกไม้ 50mm หมุน Light Duty Castors ล้อ 360 Rotating
| ชื่อสินค้า: | ลูกล้อ Bolt 50 มม. ล้อสีเทา PVC Casters Light Duty Twin Wheel Flowerpot Casters Company China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีล้อคู่ รูน๊อต |
| ขนาดล้อ:: | 50 มม. |
2" PU Wheels หมุนเกลียว Stem Red Side Lock Light Duty Caster Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD จัดหาล้อ PU ขนาด 2 นิ้วแบบหมุนเบาแกนเกลียวสีแดงล้อเลื่อนล็อคด้านข้าง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพียูสำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 2" |
โลโก้ปรับแต่งได้ 3 นิ้ว PU หมุน Bolt Hole Caster Wheels สำหรับโต๊ะทำงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โลโก้ปรับแต่งได้ 3 นิ้ว PU Wheels Light Duty หมุน Bolt Hole ล้อเลื่อนสีแดงสำหรับโต๊ะทำงาน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อปูรูโบลต์หมุน |
| ขนาดล้อ:: | 3" |
หัวหมุนเกลียวขาว 4 นิ้วพร้อมขายึดแบบกด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4 นิ้วสีขาวล้อเกลียวหมุนหัวพลาสติกเบาหน้าที่ล้อบริษัทจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพลาสติกก้านเกลียว |
| วงเล็บเทค:: | กด |
สกรูล้อแข็ง 4 นิ้วแผ่นแข็งสีขาว PP Light Duty Casters สำหรับ Misting Fans
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YLcaster ขายส่งสกรูล้อแข็ง 4 นิ้วแผ่นแข็งสีขาว PP Light Duty Casters สำหรับ Misting Fans |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อ PP แข็งแผ่นแข็ง |
| การรักษาพื้นผิววงเล็บ:: | ทาสีสังกะสี |
6 นิ้วเบรคคู่เกลียวล้อเลื่อน Pvc Anti Entanglement
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6 นิ้วเบรคคู่เกลียว Stem Pvc Anti Entanglement Industrial Casters Supplys China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อป้องกันการพันกัน |
| สีล้อ:: | แดง & เทา |
ล้อเลื่อน PU สีแดงขนาด 1.5 นิ้วพร้อมเบรค
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปรับแต่งล้อขนาดเล็ก 1.5 นิ้ว Light Duty หมุน Bolt Hole ล้อเลื่อน PU สีแดงพร้อมเบรคสำหรับ Furnitures |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อปูรูโบลท์สำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 1.5" |
เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ 50 มม. ความจุ 154LBS ล้อคู่ล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ 50 มม. ความจุ 154LBS ลูกล้อคู่ ลูกล้อคู่ PVC ก้านเกลียว เบา Duty Swivel Casters |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อก้านคู่สำหรับงานเบา |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 5cm |

