ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate braked swivel castors ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
3 "ล้อใส M10 ก้านเกลียวหมุนเก้าอี้สำนักงานล้อตกแต่งเฟอร์นิเจอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 3 "ล้อใส M10 ก้านเกลียวหมุนเก้าอี้สำนักงานล้อตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ |
|---|---|
| สีล้อ:: | โปร่งใส |
| วัสดุล้อ:: | ปู |
8inch Heavy Duty Spring Loaded Casters, 770lbs Loading Heavy Duty Polyurethane Casters
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 8 นิ้ว 770lbs ความจุโหลดเหล็ก pu ล้อสปริงคู่สำหรับงานหนักโรงรถ |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสปริงคู่หมุน |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 8 นิ้ว |
ความจุ 880LBS ทนความร้อนหมุนได้ 6" ล้อรถเข็นแร็คอบแห้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 880LBS ความจุล้อหมุนทนความร้อน 6 "ผู้ผลิตล้อรถเข็นแร็คอบแห้ง China |
|---|---|
| สไตล์:: | 6" ลูกล้อสำหรับราวตากผ้า |
| ความจุ:: | 880lbs |
1-4 นิ้ว ความกว้างของพวงมาลัยล้ออุตสาหกรรม สําหรับช่วงอุณหภูมิสูงถึง 300 ° F
| วัสดุ: | เหล็ก/ อลูมิเนียม/ พลาสติก/ ยาง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 2-12 นิ้ว |
| โหลดความจุ: | มากถึง 5,000 ปอนด์ |
หมุนชนิดลูกหมุนหมุนแรงปานกลาง 4 นิ้ว ความกว้างล้อ สีเทาล้อ
| Overall Height: | 5-3/4 Inch |
|---|---|
| Brake Type: | Side Lock |
| Load Capacity: | 300 Lbs |
ล้อยางเทอร์โมพลาสติกสำหรับงานหนัก 6 นิ้ว 550LBS ลูกล้อ TPR ทิศทางแข็งแบบเงียบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อยางเทอร์โมพลาสติกสำหรับงานหนัก 6 นิ้ว 550LBS ลูกล้อ TPR ทิศทางแข็ง เงียบ |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อแข็ง TPR ลูกล้อสำหรับงานหนัก |
| ขนาดล้อ:: | 6 นิ้ว |
เครื่องยางอุตสาหกรรมที่สามารถปรับแต่งได้ แบบที่ไม่มีเครื่องหมาย
| Unit Weight: | 4kg-5kg |
|---|---|
| Color : | Black/Blue/ Green |
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
โครงการบอลเบียร์สองแบบ วงจรล้อขนาดกลาง 4 นิ้ว สําหรับการใช้งานหนัก
| Wheel Diameter: | 4 Inch |
|---|---|
| Wheel Width: | 3 4 5 6 Inch |
| Bolt Hole Size: | 1/4 Inch |
ภาระหนัก 2.5 นิ้ว bolt hole spacing ล้อรถกระบะ 90-125 มม สําหรับรถเข็น
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
โครงการถังเหล็ก ความจุ 100-300 กิโลกรัม พร้อมล้อยาง 3-8
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ: | 100-300 กก. |
| ลักษณะ: | ปรับแต่งได้ |

