ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate braked swivel castors ] การจับคู่ 103 ผลิตภัณฑ์.
Heavy Duty Trolley Cart Caster Wheels 3 Inch Steel for Heavy Loads and Rough Terrain
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
ล้อรถรับส่งภาระหนักที่มีหมุนลูกกลม 90mm-125mm
| การแบก: | ลูกปืน |
|---|---|
| ประเภท: | แกนเกลียว/ชุบด้านบน |
| ขนาดลำต้น: | M12x15mm |
เครื่องยางอุตสาหกรรมสูงถึง 5000 ปอนด์ ภาระหนักด้วยล้อเหล็กที่ทนทาน
| Finish: | Zinc Plated/Powder Coated/Stainless Steel |
|---|---|
| Wheel Width: | 1-4 Inches |
| Swivel Lock: | Yes/No |
1-4 นิ้ว ความกว้างของพวงมาลัยล้ออุตสาหกรรม สําหรับช่วงอุณหภูมิสูงถึง 300 ° F
| วัสดุ: | เหล็ก/ อลูมิเนียม/ พลาสติก/ ยาง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 2-12 นิ้ว |
| โหลดความจุ: | มากถึง 5,000 ปอนด์ |
โครงการบอลเบียร์สองแบบ วงจรล้อขนาดกลาง 4 นิ้ว สําหรับการใช้งานหนัก
| Wheel Diameter: | 4 Inch |
|---|---|
| Wheel Width: | 3 4 5 6 Inch |
| Bolt Hole Size: | 1/4 Inch |
ลูกล้อขนาดกลาง 4 นิ้ว พร้อมรูยึดขนาด 1/4 นิ้ว และล้อสีเทา/แดง/น้ำเงิน/ส้ม/เขียว/ขาว
| Load Capacity: | 300 Lbs |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 4 Inch |
| Overall Height: | 5-3/4 Inch |
ล้อรถเข็นแบบล็อคสำหรับติดตั้ง, ล้อรถเข็นสำหรับงานหนัก, ก้านเกลียว, รูยึดแบบโบลท์, ระยะห่าง 2.5 นิ้ว สำหรับการใช้งานหนัก
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
หมุนชนิดลูกหมุนหมุนแรงปานกลาง 4 นิ้ว ความกว้างล้อ สีเทาล้อ
| Overall Height: | 5-3/4 Inch |
|---|---|
| Brake Type: | Side Lock |
| Load Capacity: | 300 Lbs |
เครื่องยางอุตสาหกรรมที่สามารถปรับแต่งได้ แบบที่ไม่มีเครื่องหมาย
| Unit Weight: | 4kg-5kg |
|---|---|
| Color : | Black/Blue/ Green |
| Bearing Type: | Roller/Double Ball/Plain Bearing |
โครงการถังเหล็ก ความจุ 100-300 กิโลกรัม พร้อมล้อยาง 3-8
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ: | 100-300 กก. |
| ลักษณะ: | ปรับแต่งได้ |

