ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate braked swivel castors ] การจับคู่ 103 ผลิตภัณฑ์.
75 มม. ล้อเลื่อนเฟอร์นิเจอร์ PU ใส Chrome ลูกล้ออ่อนทาสีหมุนได้พร้อมล็อคสำหรับห้องนั่งเล่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 75 มม. ล้อเลื่อนเฟอร์นิเจอร์ PU ใส Chrome ลูกล้ออ่อนทาสีหมุนได้พร้อมล็อคสำหรับห้องนั่งเล่น |
|---|---|
| สีล้อ:: | โปร่งใส |
| วัสดุล้อ:: | ยูรีเทน/PU |
2 "ล้อสีดำ PVC Light Duty Casters Bolt Hole หัวหมุนสำหรับเฟอร์นิเจอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 2 "ล้อ PVC สีดำล้อเลื่อน Bolt Hole หัวลูกล้อสำหรับขายส่งเฟอร์นิเจอร์ China |
|---|---|
| วัสดุ:: | พีวีซี/โพลียูรีเทน |
| การแบก:: | ลูกปืนx2 |
แข็ง 440LBS 4 นิ้วยางล้อหมุนล้อป้องกันพื้นเงียบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4 นิ้ว Soft Direction Wheels 440LBS Grey TPR Rigid Plate Heavy Duty Casters Factory ประเทศจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักแบบแข็ง TPR ขนาด 4 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 4x2 นิ้ว |
หัวโบลท์หมุน สีดำ ล้อเลื่อน 2 นิ้ว ยาง พลาสติก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD ขายส่งล้อเลื่อนสีดำขนาด 2 นิ้วหัวกลมหมุนหัวกลมพร้อมล้อพลาสติก |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อคู่สำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 50mmx19mm |
ล้อทางการแพทย์เงียบนุ่ม 4 นิ้ว Stem Type Lockable TPR Hospital Bed Castors Floor-protected OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ล้อทางการแพทย์เงียบนุ่ม 4 นิ้ว Stem Type Lockable TPR Hospital Bed Castors Floor-protected OEM |
|---|---|
| ขนาดล้อ:: | 100x30มม |
| ส่วนสูง:: | 100 มม |
770LBS ความจุสูง 304SS อลูมิเนียม PU 6 นิ้วล้อเลื่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 770LBS ความจุสูง 6 นิ้วอลูมิเนียม PU ล้อหนัก 304SS โรงงานลูกล้อแข็งจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้ออลูมิเนียม PU 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | ส้ม |
PVC 154lbs กำลังโหลด 50mm Threaded Stem Casters พร้อมเบรคสำหรับเครื่องซักผ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ก้านเกลียว PVC 154lbs กำลังโหลดลูกล้อเบา 50 มม. พร้อมเบรคสำหรับเครื่องซักผ้า |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อก้านพีวีซี 2 ล้อ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 2" |
ความจุ 66LBS ล้อสีแดง ล้อเลื่อนแบบเกลียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 66LBS ความจุล้อสีแดงหมุนเกลียว Stem Head Light Duty PVC Casters ขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ก้านล้อพีวีซีหมุนเบา |
| ขนาดล้อ:: | 50mmx2.03cm |
ความจุ โรสเตอร์ ขนาด 4 นิ้ว กว้างล้อ ปลาบน Radius 3-1/2 นิ้ว สําหรับภาระหนักและความจุหนักสูง
| Top Plate Swivel Radius: | 3-1/2 Inch |
|---|---|
| Finish: | Zinc Plated |
| Wheel Width: | 3 4 5 6 Inch |
M8x20mm เกลียวล้อเลื่อนล้อเลื่อนล็อคล้อหน้าสำหรับรถเข็นรับประทานอาหาร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | M8x20mm ลูกล้อเกลียวล้อหมุนด้านหน้า ล็อค ล้อเลื่อนสำหรับรถเข็นอาหาร |
|---|---|
| สไตล์:: | M8 Stem Dining Cars ล้อเลื่อน |
| ลักษณะเฉพาะ:: | เป็นมิตรกับพื้น |

