ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate braked swivel castors ] การจับคู่ 103 ผลิตภัณฑ์.
ลูกล้อเฟอร์นิเจอร์โปร่งใส 50 มม. สำหรับก้านเกลียว Chrome ลูกล้ออ่อนทาสีหมุนได้พร้อมล็อค
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ลูกล้อใส 50 มม. สำหรับเฟอร์นิเจอร์ก้านเกลียว Chrome ลูกล้ออ่อนทาสีหมุนได้พร้อมล็อคซัพพลาย |
|---|---|
| สีล้อ:: | ชัดเจน |
| วัสดุล้อ:: | PU |
50mm Wheel Side Lock PP ลูกล้อสำหรับงานเบาสำหรับเฟอร์นิเจอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายตรงเฟอร์นิเจอร์ขนาดล้อ 50 มม. ใช้จานหมุนล็อคด้านข้าง PP Light Duty Casters |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานเบา PP ขนาด 2 นิ้ว |
| การแบก:: | เลขที่ |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 200 มม. Soft TPR Fixed Heavy Duty Balling Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 200 มม. ขนาดใหญ่ Soft TPR Wheel Grey ผู้ผลิตล้อเลื่อนสำหรับงานหนัก China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักคงที่ TPR 200 มม. |
| ขนาดล้อ:: | 20 ซม |
ล้อรถเข็นแบบหมุนได้ขนาด 4 นิ้วแบบแข็ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YLcaster จัดหา 4 "ล้อแข็งเกลียวหัวหมุนหัวหมุนจานหมุนสแตนเลสขนาดกลาง |
|---|---|
| สไตล์:: | ก้านหมุน pa 304ss ลูกล้อ |
| ประเภทแบริ่ง:: | แบริ่งธรรมดา |
3 "ล้อใส M10 ก้านเกลียวหมุนเก้าอี้สำนักงานล้อตกแต่งเฟอร์นิเจอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 3 "ล้อใส M10 ก้านเกลียวหมุนเก้าอี้สำนักงานล้อตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ |
|---|---|
| สีล้อ:: | โปร่งใส |
| วัสดุล้อ:: | ปู |
ความจุ 880LBS ทนความร้อนหมุนได้ 6" ล้อรถเข็นแร็คอบแห้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 880LBS ความจุล้อหมุนทนความร้อน 6 "ผู้ผลิตล้อรถเข็นแร็คอบแห้ง China |
|---|---|
| สไตล์:: | 6" ลูกล้อสำหรับราวตากผ้า |
| ความจุ:: | 880lbs |
ภาระหนัก 2.5 นิ้ว bolt hole spacing ล้อรถกระบะ 90-125 มม สําหรับรถเข็น
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
ล้อเลื่อนอุตสาหกรรมแบบมีเกลียวพร้อมล้อพลาสติก เหมาะสำหรับงานบรรจุภัณฑ์และสายการผลิตในอุตสาหกรรม
| Mounting Type: | Top Plate/Threaded Stem/Expandable Stem/Grip Ring Stem |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing/Precision Ball Bearing/Delrin Bearing/Sleeve Bearing |
| Tread Width: | 1-4 Inches |
TPR bolt hole spacing 2.5 นิ้ว ล้อรถกระบะอุตสาหกรรมหนัก 8 นิ้ว
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bearing: | Ball Bearing |
Threaded Stem Trolley Casters Wheels for Stable and Secure Transport 3/4/5/6/8 Inches Wheel Diameter
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |

