ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate braked swivel castors ] การจับคู่ 103 ผลิตภัณฑ์.
ขนาดแผ่นด้านบน 2-6 นิ้วและ 1-4 นิ้วความกว้างล้อ
| Finish: | Zinc Plated/Powder Coated/Stainless Steel |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 2-12 Inches |
| Overall Height: | 2-12 Inches |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 125 มม. 770LBS ล็อคแบบหมุนได้ ล้อเลื่อนทนความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อทนความร้อนขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 125 มม. ความจุ 770LBS ล็อคหมุนได้ ล้ออุตสาหกรรมขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อล็อคกันความร้อนแบบหมุนได้ 125 มม. |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 125mm |
ล้อยางสีดำขนาด 150x50 มม. ล็อคแบบหมุน Heavy Duty แกนเหล็กหล่อยางรถเข็นล้อเลื่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 150x50mm สีดำยางล้อหมุนล็อค Heavy Duty Cast Iron Core ล้อรถเข็นล้อยางขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อเบรกข้าง 150 มม |
| ขนาดล้อ:: | 150x50มม |
ล้อรถเข็นสำหรับงานหนัก 100x50 มม. 4 นิ้วลูกล้อจานหมุนแกนเหล็กสีดำ
| ชื่อสินค้า: | 100x50mm 4 นิ้วลูกล้อจานหมุนแกนเหล็กสีดำยางล้อรถเข็นสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อยางเหล็ก 100 มม |
| ขนาดล้อ:: | 100มม |
ล้ออ่อนขนาด 5 นิ้วความจุ 130 กก. แกนเกลียวหมุนได้ปานกลาง PU 304SS Caster Wheels Manufacturer China
| ชื่อสินค้า: | 5 นิ้ว ล้ออ่อน 130 กิโลกรัม ความจุ กระดูกเส้นหมุน ภาระกลาง PU 304SS ล้อหมุน ผู้ผลิต จีน |
|---|---|
| สไตล์:: | เครื่องกลมกลมกลมกลมกลมกลม |
| ประเภทแบริ่ง:: | ลูกปืน |
300 กก. 6x2 "แผ่นแข็งป้องกันสนิม 304SS Pu Caster Wheel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD ผลิต 6x2 "จานแข็งแบบแข็งป้องกันสนิม 304SS ลูกล้อ PU สีแดงสำหรับรถเข็นอาหารทะเล |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อแข็ง PU 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | สีแดง |
ความจุ 230 กก. จานหมุน TPR ลูกล้อนุ่ม ลูกปืน 125 มม. ล้อเลื่อน
| ชื่อสินค้า: | โรงงานขาย 230 กก.ความจุ 125 มม.สีเทา TPR ล้อหมุนแผ่น Soft Heavy Duty Casters Ball Bearing |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อหมุนสำหรับงานหนัก TPR ขนาด 125 มม |
| ขนาดล้อ:: | 125มม |
สีดํา / สีฟ้า / สีเขียว ยางหมุน / เก็บ / แบรนคาสเตอร์สําหรับการใช้งานภายใน / นอก 3-8 ไม่ติดป้าย
| สี: | สีดำ/สีน้ำเงิน/สีเขียว |
|---|---|
| ประเภท: | ล้อหมุน/ล้อตายตัว/ล้อเบรค |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 3-8 นิ้ว |
ล้อเลื่อน PU แบบหมุนได้ขนาด 5 นิ้วสำหรับงานอุตสาหกรรม พร้อมการออกแบบที่ทนทานและหมุนได้อย่างราบรื่น
| Overall Height: | 5-3/4 Inch |
|---|---|
| Bearing Type: | Ball Bearing/Double Ball Bearing |
| Wheel Width: | 3 4 5 6 Inch |
อลูมิเนียมอุตสาหกรรมคอรสเตอร์กับสวิเวลล็อค การเคลื่อนไหวง่าย
| ประเภทล้อ: | พลาสติก/ ยาง/ โพลียูรีเทน/ ฟีนอล/ ร่องวี/ เหล็ก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 2-12 นิ้ว |
| เบรก: | ใช่/ไม่ |

