ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 252 ผลิตภัณฑ์.
ดีไซน์ใหม่ไนลอนล้อสํานักงานเก้าอี้ Casters จับก้นสําหรับ 10-60KG ความจุภาระ
| ประเภทลูกล้อ: | บอลแคตเตอร์ส/ลูกล้อเก้าอี้สำนักงาน/ลูกล้อโปร่งใส |
|---|---|
| ประเภทแบริ่ง: | ลูกปืน |
| สี: | สีขาว/สีดำ/สีแดง/สีเหลือง/สีเขียว/สีน้ำเงิน/สีน้ำตาล เป็นต้น |
Arc Tread 3In ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลางสำหรับรถเข็นมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายร้อน 3in สีแดง PU จานหมุนล้อเลื่อนขนาดกลางสำหรับรถเข็นมือ |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อขนาดกลาง pu |
| ขนาดล้อ:: | 3 นิ้ว |
เครื่องแต่งบ้านที่มิตรต่อสิ่งแวดล้อม เครื่องแต่งเก้าอี้สํานักงาน เครื่องแต่งเก้าอี้สําหรับการเคลื่อนไหวที่มิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| Color: | White/ Black/ Red/ Yellow/ Green/ Blue/ Brown Etc |
|---|---|
| Finish: | Zinc Plated/Grip Ring Stem/Threaded Stem |
| Feature: | Environmental Friendly |
ลูกล้อเฟอร์นิเจอร์แบบมีก้านเสียบพร้อมวงแหวนยึด ขนาดล้อ 3-5 นิ้ว เคลือบสังกะสี
| Application: | Furniture |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3-5 Inches |
| Caster Type: | Ball Caters/Office Chair Caster/Transprent Caster |
360 Dgree หมุน PVC หมุนล็อคลูกล้อ 2 "Bolt Hole Wheels พร้อมลูกปืนคู่
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 2" Bolt Hole Wheels 360 Dgree หมุน PVC หมุนล็อคลูกล้อพร้อมลูกปืนคู่ China |
|---|---|
| วัสดุ:: | ดอกยาง PVC/PU |
| การแบก:: | ตลับลูกปืน 2xBall |
ล้อรถเข็นหมุนได้ก้านเกลียว 100x32 มม. ล้อ TPR อ่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ล้อ TPR นุ่มป้องกันพื้น 100x32 มม. ก้านหมุนรถเข็นล้อหมุน OEM |
|---|---|
| สีล้อ:: | สีเทา |
| วัสดุล้อ:: | ทีพีอาร์ |
ขนาดล้อ 150 มม โพลีอุเรธานคาร์สเตอร์ที่มีความจุ 194 มม ความสูง 450-850 กิโลกรัม ความจุ
| Wheel Type: | Hollow Core |
|---|---|
| Wheel Width: | 2 Inches |
| Load Capacity: | 1000 Lbs |
OEM 4" ลูกล้อสำหรับงานอุตสาหกรรมขนาดกลางพร้อมฝาครอบแบริ่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | OEM 4 "จานหมุนล้อ PU สีเหลืองล้อเลื่อนอุตสาหกรรมขนาดกลางพร้อมฝาครอบแบริ่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อขนาดกลาง pu |
| ขนาดล้อ:: | 4" |
OEM 232lbs ล็อคล้อเลื่อนขนาดกลางสำหรับรถเข็นขนส่ง
| ชื่อสินค้า: | ขายตรง 4 นิ้ว OEM หมุนล็อค PU ขนาดกลางล้อล้อรถเข็นขนส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อขนาดกลางเบรคด้าน PU 4 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 100มม |
สีแดงความจุ 198lbs 5 ลูกล้อยูรีเทนพร้อมก้านเกลียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5 นิ้ว 198lbs หมุนจานแข็ง bolt hole stem ก้านเกลียว pp core pu มาตรฐานอุตสาหกรรมล้อสีแดง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้ออุตสาหกรรมมาตรฐาน PU |
| กำลังการผลิตไฟฟ้า:: | 90kg |

