ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 252 ผลิตภัณฑ์.
5 "สีเทา PU ล้อความจุ 286LBS Bolt Hole หัวหมุนขนาดกลางผู้จัดจำหน่ายล้อสแตนเลสเหล็กหล่อ China
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5 "สีเทา PU ล้อความจุ 286LBS Bolt Hole หัวหมุนขนาดกลางผู้จัดจำหน่ายล้อสแตนเลสเหล็กหล่อ China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อปูรูโบลท์ 304SS |
| ประเภทแบริ่ง:: | ลูกปืนx1 |
ล้อโพลียูรีเทนก้านเกลียว M12x15 มม. ลูกล้อรถเข็นช้อปปิ้งขนาด 5 นิ้ว YLcaster
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ล้อโพลียูรีเทนก้านเกลียว M12x15 มม. ลูกล้อรถเข็นช้อปปิ้งขนาด 5 นิ้ว YLcaster |
|---|---|
| วัสดุล้อ:: | ยูรีเทน |
| พิมพ์:: | ลูกล้อบันไดเลื่อนแบบหมุนได้สามล้อ |
PP Core Rigid Wheel 2" Fixed Plate Soft Light Duty Casters สำหรับรถเข็นขนาดเล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ผู้ผลิตในจีน PP Core PVC Rigid Wheel 2 "คงจานนุ่มล้อสำหรับรถเข็นขนาดเล็ก |
|---|---|
| วัสดุ:: | พีวีซี/พียู+พีพี |
| การแบก:: | 608 ลูกปืน |
4" Grey Ball Bearing Wheel Swivel Plate Medium Duty Casters With Brakes For Hand Trolleys
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4" ตลับลูกปืนเม็ดกลมล้อสีเทาลูกล้อสำหรับงานขนาดกลางพร้อมเบรกสำหรับรถเข็นมือ |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลางสีเทา |
| วัสดุล้อ:: | พี.พี |
OEM 1.5 นิ้วล้อสีแดง Light Duty แผ่นแข็ง PVC Casters สำหรับรถเข็นขนาดเล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YLcaster OEM 1.5 นิ้วล้อสีแดง Light Duty แผ่นแข็ง PVC Casters สำหรับรถเข็นขนาดเล็ก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีแข็งสำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 1.5"x20.3mm |
ล้อสีแดงขนาด 1.5 นิ้วล้อเลื่อน PVC สำหรับงานเบาสำหรับรถเข็นขนาดเล็ก OEM น้ำหนักเบา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อสีแดงขนาด 1.5 นิ้วล้อเลื่อน PVC สำหรับงานเบาสำหรับรถเข็นขนาดเล็ก OEM น้ำหนักเบา |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีคงที่สำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 1.5"x20.3มม |
โลโก้ปรับแต่งได้ 3 "ล้อ PU สีเทาสี Bolt Hole ล็อคหมุนได้ขนาดกลางล้อเลื่อนสแตนเลสขายส่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โลโก้ปรับแต่งได้ 3 "ล้อ PU สีเทาสี Bolt Hole ล็อคหมุนได้ขนาดกลางล้อเลื่อนสแตนเลสขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ตัวล็อคลูกล้อรูน๊อต 304SS |
| ประเภทแบริ่ง:: | ลูกปืน |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 50 มม. Pu บนล้อ Pp 145lbs Light Duty Casters
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 50 มม. pu บนล้อ pp 145lbs จานหมุนบนล้อเลื่อนแบบเบาขายส่ง |
|---|---|
| วัสดุ:: | PU+PP |
| การแบก:: | ลูกปืนคู่ |
1188LBS เส้นผ่านศูนย์กลาง 200 มม. ล้อเลื่อนสำหรับงานหนักความจุสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD จัดหาล้ออุตสาหกรรมแข็งความจุสูง 1188LBS ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 200 มม. ล้อสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อแข็งสำหรับงานหนัก pu ขนาด 200 มม. |
| ขนาดล้อ:: | 20 ซม. |
โรสเตอร์สีซิงก์ภาระหนักที่มีล้อพอลิอุเรธาน ความจุภาระสูงถึง 837 ปอนด์
| การรักษาพื้นผิววงเล็บ: | ทาสีสังกะสี |
|---|---|
| ประเภท: | ลูกล้อสำหรับงานหนัก |
| โหลดความจุ: | สูงถึง 837 ปอนด์ |

