ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 252 ผลิตภัณฑ์.
ความสูง 90 มิลลิเมตร 5 นิ้ว โบลท์หลุมคอสเตอร์ ด้วย 200 กิโลกรัม 300 กิโลกรัม 400 กิโลกรัม 500 กิโลกรัม ความจุภาระ
| ขนาดลำต้น: | M12x15mm |
|---|---|
| การแบก: | ลูกปืน |
| ความจุ: | 200-500กก |
ลูกล้อเฟอร์นิเจอร์แบบมีแกนยึดพร้อมแหวนล็อค ผิวเคลือบสังกะสี แกนเกลียว รับน้ำหนัก 10-60 กก.
| Load Capacity: | 10-60 KG |
|---|---|
| Caster Type: | Ball Caters/Office Chair Caster/Transprent Caster |
| Application: | Furniture |
เครื่องกระบี่ลูกบอลสีขาวที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม เพื่อการเคลื่อนไหวของเฟอร์นิเจอร์และตู้เล็ก ๆ ได้ง่าย
| ลักษณะ: | เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| การใช้งาน: | เฟอร์นิเจอร์ |
| การใช้งาน: | ที่อยู่อาศัย/สำนักงาน/ตู้ขนาดเล็ก/เตียงเด็ก/รถเข็น |
5 นิ้ว ความสูงโดยรวม โพลียูเรเทนคอสเตอร์สําหรับภาระหนัก 1000 ปอนด์ ความจุภาระภาระ
| Loaded Capacity: | 450-850kg |
|---|---|
| Wheel Size: | 150mm |
| Wheel Width: | 2 Inches |
40 มม. 110lbs จานหมุนเบรคคู่ Light Duty Casters
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 40 มม. 110lbs จานหมุนเบรคคู่ pu ล้อหน้าที่โรงงาน |
|---|---|
| วัสดุ:: | ยูรีเทน+PP |
| การแบก:: | ลูกปืน |
ลูกล้อโพลียูรีเทนขนาด 5 นิ้ว ความสูง 155 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Amazon Toppick 5 นิ้ว Real Polyurethane Swivel Medium Duty Casters Manufacturing |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อขนาดกลาง 5 นิ้ว pu หมุนได้ |
| ขนาดล้อ:: | 5 นิ้ว |
รถขนส่งพับได้ พร้อมหมุนหมุน 70 กิโลกรัม ความจุสําหรับอุตสาหกรรม
| ประเภท: | ลูกล้อหมุน |
|---|---|
| ความจุ: | 300กก.-500กก |
| ความสูงทั้งหมด: | 90ซม |
3-5 นิ้ว โครงงานเฟอร์นิเจอร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์คอลเบียร์
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 3-5 นิ้ว |
|---|---|
| จบซะ: | แกนชุบสังกะสี/แหวนจับ/แกนเกลียว |
| สี: | สีขาว/สีดำ/สีแดง/สีเหลือง/สีเขียว/สีน้ำเงิน/สีน้ำตาล เป็นต้น |
ล้อเลื่อนเฟอร์นิเจอร์ที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ล้อเลื่อนเก้าอี้สำนักงานสีฟ้าสำหรับพื้นที่ทำงานที่ยั่งยืน
| Color: | White/ Black/ Red/ Yellow/ Green/ Blue/ Brown Etc |
|---|---|
| Usage: | Housing/Office/Small Cabinets/Baby Beds/Trolleys |
| Bearing Type: | Ball Bearing |
ลูกล้อสำหรับงานหนักแกนอลูมิเนียมหมุนได้ขนาด 6 นิ้วหมุนได้
| ชื่อสินค้า: | แกนอลูมิเนียมขนาด 6 นิ้ว PU ความจุสูงแผ่นล้อเลื่อนสำหรับงานหนักสำหรับขาย |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้ออะลูมิเนียม pu ขนาด 6 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 6 นิ้ว |

