ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 252 ผลิตภัณฑ์.
ขนาด 110 กิโลกรัม โรสสแตนเลสที่มีความหนา 0.25 นิ้ว
| Style: | Red Pu Threaded Stem Ss Casters |
|---|---|
| Mounting Size: | 3.75 X 2.5 Inches |
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
รูสลักเกลียวล้อไนล่อนสีขาวทนทานขนาด 4 นิ้วหัวหมุนขนาดกลาง 304SS ล้อเลื่อนขายส่งความจุ 110KG
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รูสลักเกลียวล้อไนล่อนสีขาวทนทานขนาด 4 นิ้วหัวหมุนขนาดกลาง 304SS ล้อเลื่อนขายส่งความจุ 110KG |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อรูน๊อต 304ss |
| Bearing Type:: | 0 |
100x32 มม. แกนหมุนเกลียวที่ทนต่อสารเคมี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD ขายส่งล้อทนสารเคมี 100x32 มม. แกนเกลียวขนาดกลาง 304SS Casters พร้อมล็อค |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อล็อกก้าน 304ss |
| ประเภทแบริ่ง:: | แบริ่งธรรมดา |
ประเภทแผ่นบน การติดตั้งสแตนเลส casters สําหรับ Bouble Ballrace ธ อร์
| Brake Type: | Total Lock |
|---|---|
| Style: | Red Pu Threaded Stem Ss Casters |
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
ลูกล้อโพลียูรีเทนสีแดงขนาด 3 นิ้วพร้อมระบบเบรกด้านข้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูกล้อโพลียูรีเทนสีแดงขนาด 3 นิ้วพร้อมเบรคด้านข้างขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อเลื่อนขนาดกลาง 75mm |
| ขนาดล้อ:: | 3" |
ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลางแบบหมุนได้แบบเกลียวที่ปรับแต่งได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปรับแต่งได้ 100x32mm Solid Wheel Threaded Stem Swivel Head ลูกล้อเหล็กหล่อขนาดกลาง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อเหล็กหล่อหมุนได้ |
| การรักษาพื้นผิววงเล็บ:: | อิเล็กโตรโฟรีซิส |
4 นิ้วทิศทางเดียวล้อเลื่อนขนาดกลางพื้นผิวชุบสังกะสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD 4" ลูกล้อโพลียูรีเทนแบบแข็งทิศทางเดียวแบบแข็งทิศทางเดียวปรับแต่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อขนาดกลาง PU ขนาด 4" |
| ขนาดล้อ:: | 4inch |
ภาระหนัก โพลีอุเรธาน Casters สีแดง หมุนลูกกลองคู่ 837lbs ความจุภาระ
| Wheel Material: | Polyurethane |
|---|---|
| Wheel Capacity: | 837lbs |
| Color: | Red |
ความจุ 500 ปอนด์ โรสเรนเลสสแตนเลสคอสเตอร์กับซิงก์- Plating และ 0.25 นิ้วความหนาของแผ่น
| Mounting: | Top Plate Type |
|---|---|
| Capacity: | 110kg |
| Overall Height: | 5 Inches |
เหล็กหล่อ 75 มม. จานแข็งสีดำ Fork Medium Duty Casters for table
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การผลิต 75mm Top Plate Type จานแข็ง Black Fork Medium Duty Cast Iron Table Casters |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อเหล็กหล่อแข็ง |
| สีล้อ:: | เหล็ก |

