ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 252 ผลิตภัณฑ์.
110 กก. โหลด 100 มม. ล้อเลื่อนขนาดกลางสำหรับรถเข็นบริการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การผลิตขนาดล้อ 100 มม. จานหมุนทนทาน Polyurethane Medium Duty Casters |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อหมุนขนาดกลาง PU ขนาด 4 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 100x32mm |
สีดำ PVC หมุนเกลียว Stem Light Duty Casters 1.5 นิ้ว Soft Wheel พร้อมเบรคทั้งหมด
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ล้อเลื่อนแบบเกลียวหมุนเกลียวสีดำขนาด 1.5 นิ้วพร้อมล้อเลื่อนพร้อมผู้จัดจำหน่ายไฟเบรคในประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ:: | พีวีซี/พียู+พีพี |
| การแบก:: | ลูกปืน |
50mm PP Core PVC Wheel Soft Swivel Plate Casters พร้อมเบรคสำหรับเฟอร์นิเจอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 50mm PP Core PVC Wheel Soft Swivel Plate Casters พร้อมเบรคสำหรับเฟอร์นิเจอร์ China |
|---|---|
| วัสดุ:: | พีวีซี/พียู+พีพี |
| การแบก:: | ลูกบอล |
ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลาง 154LBS พร้อมฝาครอบ 4 นิ้ว ล้อแบบนิ่ม ตลับลูกปืนแบบหมุน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4 นิ้ว Soft Silent Wheels ลูกปืนจานหมุนลูกล้อสำหรับงานขนาดกลางพร้อมฝาปิดขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลางโพลียูรีเทนสีแดง |
| สีล้อ:: | แดง+ขาว |
ล้อไนล่อนกันน้ำขนาด 4 นิ้วหัวหมุนหัวหมุนขนาดกลาง 304SS ลูกล้อล็อคแบบหมุน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD ขายส่ง 4 นิ้วไนลอนกันน้ำล้อ Bolt Hole หัวหมุนขนาดกลาง 304SS หมุนล็อคล้อ |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อล็อครูน๊อต 304ss |
| ประเภทแบริ่ง:: | แบริ่งธรรมดา |
2 "ล้อสีดำ PVC Light Duty Casters Bolt Hole หัวหมุนสำหรับเฟอร์นิเจอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | 2 "ล้อ PVC สีดำล้อเลื่อน Bolt Hole หัวลูกล้อสำหรับขายส่งเฟอร์นิเจอร์ China |
|---|---|
| วัสดุ:: | พีวีซี/โพลียูรีเทน |
| การแบก:: | ลูกปืนx2 |
ชั้น 4 นิ้ว - ล้อสีเทาที่เป็นมิตร ล้อโพลียูรีเทนสำหรับงานอุตสาหกรรมขนาดกลาง ล้อล็อคแบบหมุนได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อสีเทา 4 นิ้วเป็นมิตรกับพื้นล้อโพลียูรีเทนอุตสาหกรรมขนาดกลางล้อล็อคหมุนขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลาง สีเทา pu |
| ขนาดล้อ:: | 100x32mm |
ล้อหมุนสีขาวทึบขนาด 3 นิ้ว ลูกล้อแผ่นไนลอนรายละเอียดต่ำที่ทนทานสำหรับเครื่องจักร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อหมุนสีขาวทึบขนาด 3 นิ้ว ลูกล้อแผ่นไนลอนรายละเอียดต่ำที่ทนทานสำหรับเครื่องจักร |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อไนล่อนรายละเอียดต่ำ |
| สีล้อ:: | สีขาว |
100mm Red Wheel Swivel Plate Pvc Anti Entanglement Medium Duty Casters ผู้ผลิต China
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 100mm Red Wheel Swivel Plate Pvc Anti-entanglement Medium Duty Casters ผู้ผลิต China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อป้องกันการพันกัน |
| สีล้อ:: | แดง+เทา |
ลูกล้อ PVC อ่อน 1.5 นิ้วลูกล้อหมุนเกลียวพร้อมเบรค
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ล้อรถเข็นขนาดเล็ก 1.5 นิ้วลูกล้อ PVC อ่อนลูกล้อหมุนเกลียวพร้อมระบบเบรค |
|---|---|
| วัสดุ:: | ดอกยางพีวีซี |
| การแบก:: | ตลับลูกปืน 2xBall |

