ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ rubber castor wheels ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
รุ่นอุตสาหกรรม Casters ความกว้างล้อ 3 นิ้ว 5-3/4 นิ้ว ความสูงโดยรวมสําหรับการใช้งานภาระหนัก
| ขนาดรูสลักเกลียว: | 1/4 นิ้ว |
|---|---|
| สีล้อ: | สีเทา/ แดง/ น้ำเงิน/ ส้ม/ เขียว/ ขาว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 4 นิ้ว |
90mm-125mm Height Trolley Wheels Heavy Duty 4 X 4.5 Inches Plate Size for Trolley Cart Heavy Duty Long-lasting
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bearing: | Ball Bearing |
Heavy Duty Trolley Cart Caster Wheels 3 Inch Steel for Heavy Loads and Rough Terrain
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
ลูกล้อขนาดกลาง 4 นิ้ว พร้อมรูยึดขนาด 1/4 นิ้ว และล้อสีเทา/แดง/น้ำเงิน/ส้ม/เขียว/ขาว
| Load Capacity: | 300 Lbs |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 4 Inch |
| Overall Height: | 5-3/4 Inch |
ความจุ โรสเตอร์ ขนาด 4 นิ้ว กว้างล้อ ปลาบน Radius 3-1/2 นิ้ว สําหรับภาระหนักและความจุหนักสูง
| Top Plate Swivel Radius: | 3-1/2 Inch |
|---|---|
| Finish: | Zinc Plated |
| Wheel Width: | 3 4 5 6 Inch |
สีดํา / สีฟ้า / สีเขียว ยางหมุน / เก็บ / แบรนคาสเตอร์สําหรับการใช้งานภายใน / นอก 3-8 ไม่ติดป้าย
| สี: | สีดำ/สีน้ำเงิน/สีเขียว |
|---|---|
| ประเภท: | ล้อหมุน/ล้อตายตัว/ล้อเบรค |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 3-8 นิ้ว |
ลูกล้อ TPR อ่อนชนิดรูสลักล็อคได้ 4 นิ้ว ลูกล้อรถเข็นล้อสีเทา
| Product Name: | 4 Inch Lockable Bolt Hole Type Soft TPR Castors Grey Wheel Trolley Casters |
|---|---|
| Style:: | Soft rubber medium duty casters |
| Wheel Width:: | 32 mm |
ล้อเลื่อน TPR แบบมีแผ่นเหล็กด้านบนสำหรับงานหนักสำหรับอุปกรณ์หนักในโรงงานอุตสาหกรรม
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
|---|---|
| Load Capacity: | 200-500kg |
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
ลูกล้อยาง 250 มม. 10 นิ้วล้อสีดำ Bolt Hole Type ลูกล้อเบรคหมุน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูกล้อยางอุตสาหกรรมขนาด 250 มม. ล้อสีดำ Bolt Hole Type โรงงานลูกล้อเบรคแบบหมุนได้ China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อยางอุตสาหกรรมรูโบลท์ |
| ขนาดล้อ:: | 10 นิ้ว |

