ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ rubber castor wheels ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
โครงการบอลเบียร์สองแบบ วงจรล้อขนาดกลาง 4 นิ้ว สําหรับการใช้งานหนัก
| Wheel Diameter: | 4 Inch |
|---|---|
| Wheel Width: | 3 4 5 6 Inch |
| Bolt Hole Size: | 1/4 Inch |
เครื่องจักรกลระดับอุตสาหกรรมที่มีกว้างล้อ 4 นิ้ว ความสามารถในการทํางานหนักในช่วงอุณหภูมิ 0 ถึง 180 องศา F
| Temperature Range: | 0 To 180 Degrees F |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2-7/8 X 2-7/8 Inch |
| Wheel Diameter: | 4 Inch |
ขนาดแผ่นด้านบน 2-6 นิ้วและ 1-4 นิ้วความกว้างล้อ
| Finish: | Zinc Plated/Powder Coated/Stainless Steel |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 2-12 Inches |
| Overall Height: | 2-12 Inches |
ล้อยางเทอร์โมพลาสติกสำหรับงานหนัก 6 นิ้ว 550LBS ลูกล้อ TPR ทิศทางแข็งแบบเงียบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อยางเทอร์โมพลาสติกสำหรับงานหนัก 6 นิ้ว 550LBS ลูกล้อ TPR ทิศทางแข็ง เงียบ |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อแข็ง TPR ลูกล้อสำหรับงานหนัก |
| ขนาดล้อ:: | 6 นิ้ว |
6 นิ้ว 550LBS Heavy Duty Industrial Locking Swivel Plate Caster Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6 นิ้ว Silent Grey TPR Wheel ความจุ 550LBS แผ่นหมุน Heavy Duty Casters Factory |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อเลื่อนสำหรับงานหนัก TPRswivel ขนาด 6 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 6 นิ้ว |
หมุนชนิดลูกหมุนหมุนแรงปานกลาง 4 นิ้ว ความกว้างล้อ สีเทาล้อ
| Overall Height: | 5-3/4 Inch |
|---|---|
| Brake Type: | Side Lock |
| Load Capacity: | 300 Lbs |
ความจุ 880LBS ทนความร้อนหมุนได้ 6" ล้อรถเข็นแร็คอบแห้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 880LBS ความจุล้อหมุนทนความร้อน 6 "ผู้ผลิตล้อรถเข็นแร็คอบแห้ง China |
|---|---|
| สไตล์:: | 6" ลูกล้อสำหรับราวตากผ้า |
| ความจุ:: | 880lbs |
4In Quiet Lockable TPR Trolley ล้อเลื่อนขนาดกลางพร้อมก้านเกลียว M12x30mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4In Quiet Lockable Wheel TPR Medium Duty Soft Trolley Caster Wheels พร้อม M12x30mm ประเภทก้านเกลียว |
|---|---|
| สไตล์:: | ล็อคล้อเกลียว tpr |
| สีล้อ:: | น้ำเงิน |
6600lbs Super Heavy Duty Casters จานหมุนล้อคู่ 10 นิ้ว Red Pu Wide Caster Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อเลื่อนกว้าง 10 นิ้วสีแดง Pu ความจุ 6600lbs ลูกล้อสำหรับงานหนักพิเศษแผ่นหมุนล้อคู่ขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักพิเศษ 10 นิ้ว |
| สีล้อ:: | แดง+เงิน |
ความสูง 90 มิลลิเมตร 5 นิ้ว โบลท์หลุมคอสเตอร์ ด้วย 200 กิโลกรัม 300 กิโลกรัม 400 กิโลกรัม 500 กิโลกรัม ความจุภาระ
| ขนาดลำต้น: | M12x15mm |
|---|---|
| การแบก: | ลูกปืน |
| ความจุ: | 200-500กก |

