ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ rubber castor wheels ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
ขนาด 200-500 กิโลกรัม ล้อหมุนหมุน 3/4/5/6/8 นิ้ว
| ความสูง: | 90มม.-125มม. |
|---|---|
| ความจุ: | 200-500กก |
| ประเภท: | แกนเกลียว/ชุบด้านบน |
2-8 นิ้ว Industrial Caster Wheels กับความจุของเบรค 100-300 กิโลกรัม
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี: | สีดำ/สีน้ำเงิน/สีเขียว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 3-8 นิ้ว |
ล้อยางสีดำขนาด 150x50 มม. ล็อคแบบหมุน Heavy Duty แกนเหล็กหล่อยางรถเข็นล้อเลื่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 150x50mm สีดำยางล้อหมุนล็อค Heavy Duty Cast Iron Core ล้อรถเข็นล้อยางขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อเบรกข้าง 150 มม |
| ขนาดล้อ:: | 150x50มม |
6 "ล้อยางยืดนุ่มขนาดกลางล้อเลื่อนจานล้อความจุ 350 กก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จานหมุนล้อยางยืดสีน้ำเงินอ่อนขนาด 6 นิ้วล้อยางสำหรับงานขนาดกลางของยุโรป Whoelsales China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้ออุตสาหกรรมหมุนยางยืดหยุ่น |
| ขนาดล้อ:: | 6" |
ล้อรถเข็นสำหรับงานหนัก 100x50 มม. 4 นิ้วลูกล้อจานหมุนแกนเหล็กสีดำ
| ชื่อสินค้า: | 100x50mm 4 นิ้วลูกล้อจานหมุนแกนเหล็กสีดำยางล้อรถเข็นสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อยางเหล็ก 100 มม |
| ขนาดล้อ:: | 100มม |
50MM Single Grey TPR 132LBS ลูกล้อยางรับน้ำหนัก
| Product Name: | WBD Supplys 50MM Single Gray TPR Wheel 132LBS Load Capacity For Light Duty TPR Casters |
|---|---|
| Style:: | 50mm TPR single wheel |
| Wheel Color:: | Grey |
5 นิ้ว ความกว้างล้อ ซิงค์ Plated กลางภาระ Rockers สําหรับการใช้งานภาระกลาง
| ความสูงโดยรวม: | 5-3/4 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทเบรค: | ล็อคด้านข้าง |
| จบซะ: | ผงผงผง |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 200 มม. Soft TPR Fixed Heavy Duty Balling Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 200 มม. ขนาดใหญ่ Soft TPR Wheel Grey ผู้ผลิตล้อเลื่อนสำหรับงานหนัก China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักคงที่ TPR 200 มม. |
| ขนาดล้อ:: | 20 ซม |
ล้อรถรับส่งภาระหนักที่มีหมุนลูกกลม 90mm-125mm
| การแบก: | ลูกปืน |
|---|---|
| ประเภท: | แกนเกลียว/ชุบด้านบน |
| ขนาดลำต้น: | M12x15mm |
เครื่องกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลม
| ความสูงโดยรวม: | 2-12 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทแบริ่ง: | ตลับลูกปืนเม็ดกลม / ตลับลูกปืนเม็ดกลมแม่นยำ / ตลับลูกปืน Delrin / ตลับลูกปืนแบบปลอก |
| ระยะอุณหภูมิ: | สูงถึง 300°F |

