ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ rubber castor wheels ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
ลูกล้อล็อคได้สำหรับงานหนักยางเทอร์โมพลาสติกนุ่ม 100 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อยางเทอร์โมพลาสติกขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 100 มม. OEM ลูกล้อสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักเบรกข้าง TPR 100 มม. |
| ขนาดล้อ:: | 100MM |
ลูกล้อหมุนเกลียว OEM 50 มม. ไม่มีแบริ่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YLcaster OEM 50mm ล้อยางสีดำเกลียว Stem Swivel Locking Light Duty Casters |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อล็อคยางก้านเกลียว |
| ขนาดล้อ:: | 50mm |
โครงการถังเหล็ก ความจุ 100-300 กิโลกรัม พร้อมล้อยาง 3-8
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ: | 100-300 กก. |
| ลักษณะ: | ปรับแต่งได้ |
TPR Hands Free Side Brake Pedal Swivel 6" Braked Swivel ลูกล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6" เบรคด้านข้างล้อ TPR สีเทาเดี่ยวเหยียบหมุนล้อหนักผู้ผลิต |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักเบรกข้าง TPR 6" |
| ขนาดล้อ:: | 6" |
3 นิ้ว PU Casters ล้อ Swivel เฟอร์นิเจอร์จับแหวน Stem Casters
| จบซะ: | แกนชุบสังกะสี/แหวนจับ/แกนเกลียว |
|---|---|
| ลักษณะ: | เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
| การใช้งาน: | ที่อยู่อาศัย/สำนักงาน/ตู้ขนาดเล็ก/เตียงเด็ก/รถเข็น |
ภาระหนัก 2.5 นิ้ว bolt hole spacing ล้อรถกระบะ 90-125 มม สําหรับรถเข็น
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
264lbs ความจุล้อยางแข็ง 200mm Black Wheel Standard
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อยางแข็ง 200 มม. ล้อสีดำมาตรฐานผู้ผลิตลูกล้ออุตสาหกรรม |
|---|---|
| สไตล์:: | ยางล้ออุตสาหกรรมแข็ง |
| ขนาดล้อ:: | 200mm |
ลูกล้อยางนุ่ม 4 นิ้ว สีเทาขนาดกลาง TPR ด้านข้างล็อคล้อลูกล้อหมุนสำหรับพื้นไม้เนื้อแข็ง OEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูกล้อยางนุ่ม 4 นิ้ว สีเทาขนาดกลาง TPR ด้านข้างล็อคล้อลูกล้อหมุนสำหรับพื้นไม้เนื้อแข็ง OEM |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับเบรกข้างขนาดกลาง 100 มม |
| ขนาดล้อ:: | 100 มม |
1-4 นิ้ว ความกว้างของพวงมาลัยล้ออุตสาหกรรม สําหรับช่วงอุณหภูมิสูงถึง 300 ° F
| วัสดุ: | เหล็ก/ อลูมิเนียม/ พลาสติก/ ยาง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 2-12 นิ้ว |
| โหลดความจุ: | มากถึง 5,000 ปอนด์ |
ลูกล้อเกลียวขนาด 5 นิ้ว 200 กก. พร้อมแบริ่งลูกกลิ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ราคาโรงงาน 5 นิ้วล้อสีฟ้าความจุ 200 กก. เกลียวล็อคล้อยางยืดหยุ่นพร้อมลูกปืนลูกกลิ้ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้ออุตสาหกรรมเบรกก้านยางยืดหยุ่น |
| ขนาดล้อ:: | 5นิ้ว |

