ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 240 ผลิตภัณฑ์.
90mm-125mm Height Trolley Wheels Heavy Duty 4 X 4.5 Inches Plate Size for Trolley Cart Heavy Duty Long-lasting
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bearing: | Ball Bearing |
ภาระหนัก 2.5 นิ้ว bolt hole spacing ล้อรถกระบะ 90-125 มม สําหรับรถเข็น
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
ล้อรถรับส่งภาระหนักที่มีหมุนลูกกลม 90mm-125mm
| การแบก: | ลูกปืน |
|---|---|
| ประเภท: | แกนเกลียว/ชุบด้านบน |
| ขนาดลำต้น: | M12x15mm |
450-850 กิโลกรัม ความจุโหน่ง โพลียูเรเทน โรสเตอร์ที่มีประเภทเบรคล็อครวมและวัสดุล้อเหล็ก PU
| Wheel Size: | 150mm |
|---|---|
| Height: | 194mm |
| Wheel Width: | 2 Inches |
ล้อรถยนต์ยาง 3/4/5/6/8 นิ้ว พร้อมหม้อม้วนเรียบ
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 100 มม.1/2-13x4/5 เกลียวสีน้ำเงินเข้ม Ball แบริ่ง PU ช้อปปิ้งรถเข็นล้อ Heavy Duty
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 100 มม.1/2-13x4/5 เกลียวสีน้ำเงินเข้ม Ball แบริ่ง PU ช้อปปิ้งรถเข็นล้อ Heavy Duty |
|---|---|
| สีล้อ:: | น้ำเงิน |
| วัสดุล้อ:: | PU/โพลียูรีเทน |
ล้อหมุนโปร่ง PU Casters สําหรับเฟอร์นิเจอร์ที่มีความจุ 10-60KG
| การใช้งาน: | ที่อยู่อาศัย/สำนักงาน/ตู้ขนาดเล็ก/เตียงเด็ก/รถเข็น |
|---|---|
| สี: | สีขาว/สีดำ/สีแดง/สีเหลือง/สีเขียว/สีน้ำเงิน/สีน้ำตาล เป็นต้น |
| ลักษณะ: | เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
ล้อกระบวนการกระบวนการของเฟอร์นิเจอร์ที่เรียบง่าย
| สี: | สีขาว/สีดำ/สีแดง/สีเหลือง/สีเขียว/สีน้ำเงิน/สีน้ำตาล เป็นต้น |
|---|---|
| ประเภทลูกล้อ: | บอลแคตเตอร์ส/ลูกล้อเก้าอี้สำนักงาน/ลูกล้อโปร่งใส |
| ลักษณะ: | เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
ล้อรถสตาร์เล่ย์แบบกระดูกกระดูกกระดูกกระดูกกระดูกกระดูกกระดูกกระดูกกระดูก 90MM-125MM
| Usage: | Trolley Cart |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |

