ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 240 ผลิตภัณฑ์.
Single Wheel Red PU Wheel Polyurethane Casters Offering Total Lock Brake Type Perfect Choice for Warehouse and Equipment
| Wheel Width: | 2 Inches |
|---|---|
| Tread Type: | Smooth |
| Height: | 194mm |
แกนเหล็กสีแดง PU 100 มม. ล้อเลื่อนขนาดกลางพร้อมเบรคคู่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แกนเหล็กเบรกความจุสูง 100 มม. ลูกล้อหมุน pu ขนาดกลาง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อขนาดกลาง pu |
| สีล้อ:: | สีแดง + สีดำ |
176lbs 75mm สีเหลือง SS ล้อรถกระบะหนัก ล้อกระบะสําหรับรถกระบะอาหาร
| ชื่อสินค้า: | 176lbs 75mm โพลีอุเรธานเหลือง ปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั่นปั |
|---|---|
| สไตล์:: | เครื่องกลมปลอมเหล็ก poliurethane กลางแรง |
| ประเภทแบริ่ง:: | ลูกปืนแม่นยำ |
100mm Top Plate Black Bracket เหล็กหล่อล้อเลื่อนหมุนได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายส่ง 100 มม. แผ่นด้านบนหมุนหัววงเล็บสีดำเหล็กหล่อขนาดกลางสำหรับ Furnitures |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อเหล็กหล่อ |
| สีล้อ:: | สีดำ+เหล็ก |
70 กก. กำลังโหลดล้อรถเข็น 4 นิ้ว PU 100mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เส้นผ่านศูนย์กลาง 100 มม. 70 กก. 12x15 ก้านเกลียว pu รถเข็นช้อปปิ้งล้อเลื่อนบันไดเลื่อนรางคู่พร้อมจุ |
|---|---|
| วัสดุล้อ:: | ยูรีเทน+PP |
| ประเภท:: | ลูกล้อบันไดเลื่อนรางคู่ |
ล้อรถเข็น TPR สีเทาขนาด 5 นิ้วพร้อมฝาปิด M12x30mm ล้อรถเข็นก้านเกลียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | M12x30mm ก้านเกลียวรถเข็นล้อรถเข็น TPR สีเทา 5 นิ้วพร้อมฝาปิด OEM |
|---|---|
| สีล้อ:: | สีเทา |
| วัสดุล้อ:: | ทีพีอาร์ |
รถเข็นแกนกลวง PVC ขนาด 5 นิ้วล้อแข็งขนาดกลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5 นิ้วสีดำ PVC Hollow Core รถเข็นล้อแผ่นแข็ง Industial Caster Wheels Providers China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีสีดำขนาดกลาง |
| สีล้อ:: | สีดำ |
125x32mm สีเหลือง PU แกนหมุนล็อคเกลียว Stem Medium Duty Casters
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 125x32mm สีเหลือง PU Soft Wheel หมุนล็อคเกลียว Stem Industrial Caster Wheels ผู้ผลิต China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลาง pu stem |
| ขนาดล้อ:: | 125x32mm |
ล้อจานแข็ง 8 นิ้วสีส้ม PVC Casters Heavy Duty Trolley Wheels
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแข็ง 8 นิ้วสีส้ม PVC Casters Heavy Duty Trolley Wheels Industrial Manufacturer China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซี 8" แข็ง |
| การก่อสร้าง:: | เหล็กเชื่อม |
ล้อเบรคด้านข้างล้อเลื่อนบนล้อเลื่อนแบบ Heavy Duty ขนาด 5 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อเบรคด้านข้าง PVC สีเทาขนาด 5 นิ้วบนล้อเลื่อนแกนล้อรถเข็นสำหรับงานอุตสาหกรรมขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ตัวล็อคด้านข้างลูกล้อพีวีซี 5" |
| การก่อสร้าง:: | รอย |

