ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 240 ผลิตภัณฑ์.
ลูกล้อสำหรับงานหนักโพลียูรีเทนแกนเหล็ก 1188LBS 360 °หมุนได้ 8x2 นิ้ว PU Tread ล้อรถเข็นหมุนได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อรถเข็นล้อหมุน PU ขนาด 8x2 นิ้วความจุ 1188LBS แกนเหล็กล้อโพลียูรีเทนสำหรับงานหนักหมุนได้ 360 ° |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อหมุนสำหรับงานหนัก PU |
| สีล้อ:: | เขียว+ดำ |
ล้อโพลียูรีเทน 5 นิ้ว สีน้ำเงิน PU ล้อรถเข็นสำหรับงานอุตสาหกรรมหนัก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อโพลียูรีเทนขนาด 5 นิ้วสีน้ำเงิน PU ล้อรถเข็นอุตสาหกรรมสำหรับงานหนักหนักขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อ PU บริสุทธิ์ |
| ขนาดล้อ:: | 5 นิ้ว |
ล้อโพลียูรีเทน 6x2 นิ้ว แผ่นแข็ง PU ล้อรถเข็นอุตสาหกรรมสำหรับงานหนัก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อโพลียูรีเทนสีน้ำเงินขนาด 6x2 นิ้วแผ่นแข็ง PU ล้อรถเข็นอุตสาหกรรมสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อแข็ง PU สีน้ำเงิน |
| ขนาดล้อ:: | 6x2นิ้ว |
PU 4 นิ้วเปลี่ยน 440LBS PP Core Heavy Duty Rigid Casters
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายร้อน 4 นิ้ว 440LBS ความจุ PP Core PU สีแดงล้อจานแข็ง Heavy Duty Casters โรงงาน China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนัก pu แข็ง 4 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 4 นิ้ว |
ล้อ PVC สีเทา 6 นิ้วล้อเลื่อนคงที่ล้อรถเข็น Heavy Duty Industrial
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ PVC สีเทา 6 นิ้วล้อรถเข็นล้ออุตสาหกรรมหนักโรงงานจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีแข็ง 6" |
| การก่อสร้าง:: | เชื่อม |
ลูกล้อสำหรับงานหนัก PVC สีแดง 6 นิ้ว ล้อรถเข็นจานหมุน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูกล้อสำหรับงานหนัก PVC สีแดง 6 นิ้ว ล้อรถเข็นจานหมุน |
|---|---|
| สไตล์:: | Arc tread pvc ล้อหมุนสำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | แดง+ดำ |
ล้อรถขนยนกระบะขนลูกกลอง 3/4/5/6/8 นิ้ว สําหรับการขนส่งอุตสาหกรรม
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
ล้อเลื่อน TPR แบบมีแผ่นเหล็กด้านบนสำหรับงานหนักสำหรับอุปกรณ์หนักในโรงงานอุตสาหกรรม
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
|---|---|
| Load Capacity: | 200-500kg |
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
Heavy Duty Trolley Cart Caster Wheels 3 Inch Steel for Heavy Loads and Rough Terrain
| Bearing: | Ball Bearing |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
Threaded Stem Trolley Casters Wheels for Stable and Secure Transport 3/4/5/6/8 Inches Wheel Diameter
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |

