ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 252 ผลิตภัณฑ์.
ล้อรถขนของภาระหนักที่มีแผ่นขนาด 4 X 4.5 นิ้ว
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
| Load Capacity: | 200-500kg |
โบลท์หลุมระยะห่าง 25 นิ้ว ล้อรถกระบะ งานหนัก ออกแบบสําหรับรถกระบะ มีขนาดแผ่น 4 X 45 นิ้วและแข็งแรง
| Load Capacity: | 200-500kg |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
2.5 นิ้ว PU หมุนเกลียวก้านเฟอร์นิเจอร์รถเข็นล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD เสนอล้อ PU ขนาด 2.5 นิ้วแบบหมุนเบาสำหรับล้อเลื่อนแบบเกลียวสำหรับรถเข็นขนาดเล็ก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อปูเกลียวสำหรับงานเบา |
| ขนาดล้อ:: | 2.5" |
5x2 นิ้วสีเขียวเข้มยูรีเทน 400 กก. ล้อรถเข็นหมุน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD จัดหาล้อโพลียูรีเทนสีเขียวเข้มขนาด 5x2 นิ้ว 400 กก. ล้อหมุนสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | 5x2 นิ้ว pu ล้อเลื่อนสำหรับงานหนัก |
| ขนาดล้อ:: | 5x2 นิ้ว |
ความสูง 194 มิลลิเมตร เบรกล็อครวม ประเภท 3 ตัน กระบวนการหนัก PU Caster Wheel สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมภารกิจหนัก
| Load Capacity: | 1000 Lbs |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Overall Height: | 5 Inches |
PU 6 นิ้วล็อคหมุนหมุนหมุน รถล้อทรอลเลย์เหล็กเหล็กเหล็ก 1350 กิโลกรัม
| Product Name: | 6 inch top plate swivel large size cast iron core pu super heavy duty caster wheels customize |
|---|---|
| Style:: | Super heavy duty pu caster |
| Wheel Color:: | Red+Silver |
300 กก. 6x2 "แผ่นแข็งป้องกันสนิม 304SS Pu Caster Wheel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD ผลิต 6x2 "จานแข็งแบบแข็งป้องกันสนิม 304SS ลูกล้อ PU สีแดงสำหรับรถเข็นอาหารทะเล |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อแข็ง PU 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | สีแดง |
รถยนต์หนัก วงล้อรถยนต์เหล็ก PU รวมหมุนลูกกลมสองตัว รับประกันการม้วนเรียบและความจุสูง
| Size: | 100mm |
|---|---|
| Wheel Capacity: | 837lbs |
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
ล้อรถเข็นแบบหมุนได้ขนาด 4 นิ้วแบบแข็ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YLcaster จัดหา 4 "ล้อแข็งเกลียวหัวหมุนหัวหมุนจานหมุนสแตนเลสขนาดกลาง |
|---|---|
| สไตล์:: | ก้านหมุน pa 304ss ลูกล้อ |
| ประเภทแบริ่ง:: | แบริ่งธรรมดา |
40 มม. 30 กก. ความจุสแตนเลสเหล็กจานคงที่ล้อรถเข็นไนล่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YLcaster เสนอล้อไนล่อนกันน้ำขนาด 1.5 นิ้วความจุ 30 กก. สแตนเลสเหล็กจานคงที่สีขาว Casters |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสแตนเลสไนลอนแข็ง |
| การประยุกต์ใช้:: | สถานที่เปียก |

