ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ pu trolley wheel ] การจับคู่ 240 ผลิตภัณฑ์.
3 นิ้ว PU Casters ล้อ Swivel เฟอร์นิเจอร์จับแหวน Stem Casters
| จบซะ: | แกนชุบสังกะสี/แหวนจับ/แกนเกลียว |
|---|---|
| ลักษณะ: | เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
| การใช้งาน: | ที่อยู่อาศัย/สำนักงาน/ตู้ขนาดเล็ก/เตียงเด็ก/รถเข็น |
ลูกล้อเฟอร์นิเจอร์สีสันสดใสชนิดตลับลูกปืนสำหรับล้อ PP/ไนลอน/TPR/PU/ยาง
| Color: | White/ Black/ Red/ Yellow/ Green/ Blue/ Brown Etc |
|---|---|
| Usage: | Housing/Office/Small Cabinets/Baby Beds/Trolleys |
| Feature: | Environmental Friendly |
ล้อเหล็กหล่อ 8 นิ้ว จานหมุนสำหรับงานหนัก เหล็ก PU ล้อรถเข็นอุตสาหกรรม ลูกล้อ สีเขียว
| ความกว้างล้อ: | 2 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เหล็ก |
| พิมพ์: | ลูกล้อ PU เหล็กสำหรับงานหนัก |
ลูกล้อสแตนเลส PU ขนาด 6 นิ้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขายส่งจานหน้าหมุน 6 นิ้ว ลูกล้อสแตนเลส pu สีแดง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อหมุน |
| สีล้อ:: | สีแดง + สีเทา |
2 นิ้วอุตสาหกรรมสีเขียว PU รถเข็นหนักล้อหมุนพร้อมลูกปืน
| ชื่อสินค้า: | 6x2 นิ้ว อุตสาหกรรมสีเขียว PU ล้อหมุนหุ่นหนักสําหรับรถขนส่งหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อ PU หมุนได้สำหรับงานหนักขนาด 6x2 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 6x2นิ้ว |
6 นิ้วหมุนเกลียวก้านอุตสาหกรรมล้อรถเข็นล้อ 150KG
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ PU สีเหลืองขนาด 6 นิ้วหมุนเกลียวก้านล้อรถเข็นอุตสาหกรรมขนาดกลางผู้จัดจำหน่ายล้อเลื่อนในประเทศจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานขนาดกลาง pu |
| ขนาดล้อ:: | 4" |
ล้ออ่อนขนาด 5 นิ้วความจุ 130 กก. แกนเกลียวหมุนได้ปานกลาง PU 304SS Caster Wheels Manufacturer China
| ชื่อสินค้า: | 5 นิ้ว ล้ออ่อน 130 กิโลกรัม ความจุ กระดูกเส้นหมุน ภาระกลาง PU 304SS ล้อหมุน ผู้ผลิต จีน |
|---|---|
| สไตล์:: | เครื่องกลมกลมกลมกลมกลมกลม |
| ประเภทแบริ่ง:: | ลูกปืน |
880LBS PU Aluminium Core 150mm Trolley Heavy Duty Casters
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD เสนอ 150mm สีเหลือง PU ล้ออลูมิเนียมแกนจานหมุนด้านเบรค Casters หนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักอะลูมิเนียม pu หมุนได้ 150 มม. |
| ขนาดล้อ:: | 150mm |
ความจุโหลด 320 กก. PU จานล้อหมุน 4 นิ้วสำหรับรถเข็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD ขายส่งเหล็กความจุสูง 320 กก. PU แผ่นหมุนล็อคด้านข้างลูกล้อสำหรับงานหนัก 4 นิ้ว |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อเหล็ก pu ล็อคด้านข้าง 320 กก. |
| ความจุล้อ:: | 320กก. |
รถยนต์อุตสาหกรรมโบราณ ขนาด 540 กิโลกรัม ขนาดเขียว PU 8 นิ้ว รถกระบะ
| ชื่อสินค้า: | 8 นิ้วหมุนล้อใหญ่ 540 กิโลกรัม ความจุ แต่ละสีเขียว PU หนักภาระอุตสาหกรรม Casters ขายปลีก |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้ออุตสาหกรรม PU สำหรับงานหนัก ขนาด 8 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 8 นิ้ว |

