ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate heavy duty rigid casters ] การจับคู่ 167 ผลิตภัณฑ์.
Threaded Stem Trolley Casters Wheels for Stable and Secure Transport 3/4/5/6/8 Inches Wheel Diameter
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |
ล้อรถขนยนกระบะขนลูกกลอง 3/4/5/6/8 นิ้ว สําหรับการขนส่งอุตสาหกรรม
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
YLcaster 8x2 "ล้อไนล่อนแข็ง Heavy Duty SUS304 ล้อเลื่อนสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YLcaster จัดหาล้อไนล่อนแข็งขนาด 8x2 นิ้วสำหรับงานหนัก 304 สเตนเลสสตีลแข็ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อไนล่อน 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | สีเบจ |
ความจุ 837lbs ล้อคาร์สเตอร์เหล็ก PU ด้วยซิงก์สีบราคเกต การรักษาพื้นผิวสําหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรมภารกิจหนัก
| Type: | Heavy Duty Casters |
|---|---|
| Overall Length: | 144mm |
| Wheel Bearing: | Dual Ball Bearings |
150mm Silent Wheel Heavy Duty Sidelock 304SS ล้อเลื่อนจานหมุน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 150mm Smooth Silent Wheel Heavy Duty แผ่นหมุนด้านข้างล็อค 304SS Red PU Casters ผู้ผลิต China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อ PU 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | สีแดง |
รถเข็นแกนกลวง PVC ขนาด 5 นิ้วล้อแข็งขนาดกลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5 นิ้วสีดำ PVC Hollow Core รถเข็นล้อแผ่นแข็ง Industial Caster Wheels Providers China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีสีดำขนาดกลาง |
| สีล้อ:: | สีดำ |
กันน้ำสีแดง PU 6" ชนิดจานเบรครวมล้อสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ PU สีแดงกันน้ำ 6" ชนิดจานหนัก เบรครวม 304SS Caster Wheels |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสแตนเลส PU สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | สีแดง |
150x50mm Soft Wheel Heavy Duty Swivel Type Double Lock 304SS TPR Stainless Steel Casters
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 150x50mm Soft Wheel Heavy Duty Swivel Type Single Lock 304SS TPR Casters ผู้ผลิต |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสแตนเลส TPR สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | เขียว |
4 นิ้ว แผ่นบนสุด ชนิดแข็ง ลูกล้อไนล่อน ล้อตัน ล้อตัน ล้ออุตสาหกรรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4 นิ้ว แผ่นบนสุด ชนิดแข็ง ลูกล้อไนล่อน ล้อตัน ล้อตัน ล้ออุตสาหกรรม |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้ออุตสาหกรรมประเภทยุโรปชนิดแข็งไนลอน |
| ขนาดล้อ:: | 4 นิ้ว |
4" ล้อเหล็กอุตสาหกรรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อเลื่อนแบบแผ่นแข็ง 4 นิ้วสีล้อสังกะสี v-groove ขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อคงที่/ล้อแข็ง |
| สีล้อ:: | สี |

