ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate heavy duty rigid casters ] การจับคู่ 167 ผลิตภัณฑ์.
ความจุ 50 มม ความจุ 200/250 กิโลกรัม ล้อตัวกรองอุตสาหกรรมที่มีพื้นผิวปูปูนแบบลูกกลิ้งคู่
| Wheel Width: | 50mm |
|---|---|
| Bearing: | Roller Bearing/Double Ball Bearing |
| Treaded Stem Material: | Steel |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 200 มม. ความจุโหลด 300 กก. เหล็กหล่อล้อรถเข็นโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD จัดหาล้อรถเข็นขนาดใหญ่เส้นผ่านศูนย์กลาง 200 มม. ความจุโหลด 300 กก. เหล็กหล่อสำหรับงานหนักล้อแข็ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อเหล็กแข็ง 200 มม. สำหรับงานหนัก |
| ขนาดล้อ:: | 20 ซม. |
ล้อรถยนต์ยาง 3/4/5/6/8 นิ้ว พร้อมหม้อม้วนเรียบ
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |
90 มม ยาง Threaded Stem Ball Bearings รถกระบะรถยนต์ล้อ
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
Transportation Scaffolding Wheels with Load Capacity 200/250kg and Durable Solid Steel Core Stem Material
| Manufacturer: | Ylcaster |
|---|---|
| Treaded Stem Material: | Steel |
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
วงล้อตัวกรองขนาด 250 กิโลกรัม
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
|---|---|
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |
| Wheel Width: | 50mm |

