ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate heavy duty rigid casters ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
ซิงค์สีเหล็กหนักภาระ คาสเตอร์ล้อชุดลูกกลองคู่ 144mm ความยาว
| Overall Length: | 144mm |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
| Wheel Capacity: | 837lbs |
Threaded Stem Trolley Casters Wheels for Stable and Secure Transport 3/4/5/6/8 Inches Wheel Diameter
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Height: | 90mm-125mm |
| Bearing: | Ball Bearing |
ล้อรถขนยนกระบะขนลูกกลอง 3/4/5/6/8 นิ้ว สําหรับการขนส่งอุตสาหกรรม
| Mount: | Swivel, Rigid, Locking |
|---|---|
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
4" ล้อเหล็กอุตสาหกรรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อเลื่อนแบบแผ่นแข็ง 4 นิ้วสีล้อสังกะสี v-groove ขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อคงที่/ล้อแข็ง |
| สีล้อ:: | สี |
4 แพค 2.5 ซิงค์ Plated Double Ball Bearings ล้อหมุนกับเบรคหมุน
| Finish: | Zinc Plated |
|---|---|
| Bearing Type: | Double Ball Bearing |
| Package Quantity: | 4 |
125 มม. 100 กก. กำลังโหลดล้อล้อฟีนอลทนความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จานหมุนขนาดกลาง 125 มม. ฟีนอล 180 ℃ล้อล้อทนความร้อน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อทนความร้อน |
| สีล้อ:: | สีดำ |
ล้อเลื่อนขนาด 2 นิ้วความจุ 70 กก. สำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2 นิ้ว 154lbs 70kg จานหมุนพลาสติกสีดำล้อเลื่อนรายละเอียดต่ำสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพลาสติกทรงเตี้ย |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 50 มม |
ลูกล้อไนล่อนขนาด 2.5 นิ้ว 80 กก.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2.5 นิ้ว 176lbs 80kg จานหมุนธรรมดาแบริ่งไนล่อนสีขาวล้อรายละเอียดต่ำขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อไนล่อนโปรไฟล์ต่ำ |
| สีล้อ:: | ขาว |
ล้อหมุนอุตสาหกรรมความจุ 120 มม. 1320 ปอนด์สำหรับงานหนัก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อรางจานขนาด 120 มม. 1320 ปอนด์สีสังกะสีล้อ U-groove ปรับแต่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อร่อง U |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 120mm |
100x50mm 440LBS ความจุเหล็กหล่อแกนกลวงแข็งล้อเลื่อนเฟอร์นิเจอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อแกนกลวงขนาด 100x50 มม. ความจุ 440LBS เหล็กหล่อหนักล้อแข็งสำหรับผู้ผลิตเฟอร์นิเจอร์ China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อเหล็กแข็ง 100x50 มม |
| ขนาดล้อ:: | 100x50mm |

