ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate heavy duty rigid casters ] การจับคู่ 167 ผลิตภัณฑ์.
โครงการ โครงการ โครงการ โครงการ โครงการ โครงการ
| Caster Type: | Thread Stem |
|---|---|
| Overall Height: | 5 Inches |
| Plate Thickness: | 0.25 Inches |
2.5 นิ้ว สีดํา โพลียูเรเทน วงล้อคอสเตอร์กับลูกกลองคู่
| วัสดุของล้อ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| ประเภทแบริ่ง: | ลูกปืนคู่ |
| สีล้อ: | สีดำ |
เครื่องปั่นอุตสาหกรรมที่ทนทาน เพื่อการทํางานที่เรียบร้อยและเงียบ
| Feature: | Reliable And Durable |
|---|---|
| Brake: | Yes/No |
| Swivel Lock: | Yes/No |
ล้อหมุนพอลิยูเรเทนสีดําสําหรับการเคลื่อนไหวที่ง่าย 2.5 นิ้ว
| การใช้งาน: | โต๊ะทำงานหรือผลิตภัณฑ์ไม้หนักอื่น ๆ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| สีล้อ: | สีดำ |
330lbs กำลังโหลดล้อโลหะอุตสาหกรรม 50 มม. H Groove
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 50mm 330lbs แผ่นล้อติดตามล้อสีสังกะสีล้อ H-groove ขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อรางแข็ง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 50 มม |
เปลี่ยนล้อโครงเตียง 4 นิ้ว, ล้อเลื่อนเตียงโรงพยาบาล 80 กก.
| ชื่อสินค้า:: | แผ่นเกลียวหมุน 4 นิ้ว 80 กก. พร้อมฝาครอบ ABS ล้อ TPR แบบไร้เสียงสำหรับเตียงแพทย์ |
|---|---|
| ขนาดล้อ:: | 100x30มม |
| ส่วนสูง:: | 125มม |
TPR Hands Free Side Brake Pedal Swivel 6" Braked Swivel ลูกล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6" เบรคด้านข้างล้อ TPR สีเทาเดี่ยวเหยียบหมุนล้อหนักผู้ผลิต |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักเบรกข้าง TPR 6" |
| ขนาดล้อ:: | 6" |
770LBS ความจุสูง 304SS อลูมิเนียม PU 6 นิ้วล้อเลื่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 770LBS ความจุสูง 6 นิ้วอลูมิเนียม PU ล้อหนัก 304SS โรงงานลูกล้อแข็งจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้ออลูมิเนียม PU 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | ส้ม |
ล้อเหล็กร่องตัววี 4" ลูกปืนมู่เล่ย์ทิศทาง ลูกล้อร่องตัววี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อเหล็กร่องตัววี 4" ลูกปืนมู่เล่ย์ทิศทาง ลูกล้อร่องตัววี |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อคงที่/ลูกล้อแข็ง |
| สีล้อ:: | สี |
ล้อโลหะ H Groove ขนาด 4 นิ้ว ลูกล้อรางลูกกลิ้งเลื่อนแบบแข็งเหล็กแข็ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อโลหะ H Groove ขนาด 4 นิ้ว ลูกล้อรางลูกกลิ้งเลื่อนแบบแข็งเหล็กแข็ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อเลื่อนแบบแข็ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ:: | 100 มม |

