ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate heavy duty rigid casters ] การจับคู่ 167 ผลิตภัณฑ์.
เส้นผ่านศูนย์กลาง 6" ความจุ 770LBS เบรคล้ออลูมิเนียม PU ล้อเลื่อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6 "เส้นผ่านศูนย์กลาง 770LBS ความจุเบรคหมุนอลูมิเนียมล้อ PU Heavy Duty 304SS Casters Company Chi |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้ออะลูมิเนียม PU 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | ส้ม |
ล้อหมุนเงียบที่มีความจุสูงสําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
|---|---|
| Bolt Hole Spacing: | 2.5 Inches |
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
ขนาด 200-500 กิโลกรัม ล้อหมุนหมุน 3/4/5/6/8 นิ้ว
| ความสูง: | 90มม.-125มม. |
|---|---|
| ความจุ: | 200-500กก |
| ประเภท: | แกนเกลียว/ชุบด้านบน |
ความจุ 200-500 กิโลกรัม 3-8 นิ้ว Threaded Stem อุตสาหกรรม Trolley คาร์ต Casters
| Load Capacity: | 200-500kg |
|---|---|
| Wheel Diameter: | 3/4/5/6/8 Inches |
| Usage: | Trolley Cart |
ภาระหนัก 2.5 นิ้ว bolt hole spacing ล้อรถกระบะ 90-125 มม สําหรับรถเข็น
| Height: | 90mm-125mm |
|---|---|
| Stem Size: | M12x15mm |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
2 นิ้วอุตสาหกรรมสีเขียว PU รถเข็นหนักล้อหมุนพร้อมลูกปืน
| ชื่อสินค้า: | 6x2 นิ้ว อุตสาหกรรมสีเขียว PU ล้อหมุนหุ่นหนักสําหรับรถขนส่งหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อ PU หมุนได้สำหรับงานหนักขนาด 6x2 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 6x2นิ้ว |
Solid Core 8 นิ้ว 660LBS ความจุเฟอร์นิเจอร์จานหมุนล้อล้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD ขายส่ง 8 นิ้วล้อใหญ่ 660LBS ความจุจานหมุนเงินเหล็กหล่อ Heavy Duty Casters สำหรับ Furniture |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อหมุนเหล็กหนา 8 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 8 นิ้ว |
6 นิ้ว 880lbs ความจุล้อล้อทนความร้อน ISO9001
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6 นิ้ว 880 ปอนด์หนักแผ่นแบริ่งลูกกลิ้งหมุนฟีนอลสีน้ำตาล 280 ℃ล้อเลื่อนทนความร้อนขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อทนความร้อน 280 ℃สำหรับงานหนัก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ:: | 150 มม |
837lbs ความจุล้อ อุตสาหกรรม Caster 144mm ความยาวโดยรวมเรียบง่ายการเคลื่อนไหว
| การแบก: | ลูกปืน |
|---|---|
| ความยาวโดยรวม: | 144มม |
| การรักษาพื้นผิววงเล็บ: | ทาสีสังกะสี |
วงล้อกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้องกระเบื้อง
| Treaded Stem Material: | Steel |
|---|---|
| Manufacturer: | Ylcaster |
| Stem Material: | Solid Steel Core |

