ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate heavy duty rigid casters ] การจับคู่ 167 ผลิตภัณฑ์.
125 มม. 100 กก. กำลังโหลดล้อล้อฟีนอลทนความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จานหมุนขนาดกลาง 125 มม. ฟีนอล 180 ℃ล้อล้อทนความร้อน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อทนความร้อน |
| สีล้อ:: | สีดำ |
ล้อเลื่อนขนาด 2 นิ้วความจุ 70 กก. สำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2 นิ้ว 154lbs 70kg จานหมุนพลาสติกสีดำล้อเลื่อนรายละเอียดต่ำสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพลาสติกทรงเตี้ย |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 50 มม |
ลูกล้อไนล่อนขนาด 2.5 นิ้ว 80 กก.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2.5 นิ้ว 176lbs 80kg จานหมุนธรรมดาแบริ่งไนล่อนสีขาวล้อรายละเอียดต่ำขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อไนล่อนโปรไฟล์ต่ำ |
| สีล้อ:: | ขาว |
ล้อหมุนอุตสาหกรรมความจุ 120 มม. 1320 ปอนด์สำหรับงานหนัก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อรางจานขนาด 120 มม. 1320 ปอนด์สีสังกะสีล้อ U-groove ปรับแต่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อร่อง U |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 120mm |
ซิงค์สีเหล็กหนักภาระ คาสเตอร์ล้อชุดลูกกลองคู่ 144mm ความยาว
| Overall Length: | 144mm |
|---|---|
| Bracket Surface Treament: | Zinc Painted |
| Wheel Capacity: | 837lbs |
4 แพค 2.5 ซิงค์ Plated Double Ball Bearings ล้อหมุนกับเบรคหมุน
| Finish: | Zinc Plated |
|---|---|
| Bearing Type: | Double Ball Bearing |
| Package Quantity: | 4 |
แข็ง 440LBS 4 นิ้วยางล้อหมุนล้อป้องกันพื้นเงียบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 4 นิ้ว Soft Direction Wheels 440LBS Grey TPR Rigid Plate Heavy Duty Casters Factory ประเทศจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสำหรับงานหนักแบบแข็ง TPR ขนาด 4 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 4x2 นิ้ว |
ลูกล้อหมุนล็อคยางยืดหยุ่น 6 นิ้ว, ล้อเลื่อนยางแข็ง ISO9001
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จานด้านบนหมุนได้ 6 นิ้ว แกนล็อคแข็ง ทอง pp แกนยางยืดสีดำ ล้อสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อยาง pp สำหรับงานหนัก |
| สี:: | ทอง + ดำ |
รถยนต์อุตสาหกรรมโบราณ ขนาด 540 กิโลกรัม ขนาดเขียว PU 8 นิ้ว รถกระบะ
| ชื่อสินค้า: | 8 นิ้วหมุนล้อใหญ่ 540 กิโลกรัม ความจุ แต่ละสีเขียว PU หนักภาระอุตสาหกรรม Casters ขายปลีก |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้ออุตสาหกรรม PU สำหรับงานหนัก ขนาด 8 นิ้ว |
| ขนาดล้อ:: | 8 นิ้ว |
สวมใส่ได้ 230 กก. ความจุ 5 นิ้วล็อคล้อหมุนพร้อมขายึดสีเขียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5 นิ้วจานด้านบนหมุนคงที่ล็อคแข็งแกน PP ยางยืดหยุ่นสีดำลูกล้อสำหรับงานหนักวงเล็บสีเขียว |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อหมุนยางยืดหยุ่นสำหรับงานหนัก |
| ความจุ:: | 230kg |

