ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate heavy duty rigid casters ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
3 นิ้ว Steel Caster Wheels กับ 2.5 นิ้ว Bolt Hole ระยะ
| Stem Size: | M12x15mm |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Plate Size: | 4 X 4.5 Inches |
หนักงานหมุนยางบนแผ่นหมุนยางหมุนยางหมุนยางหมุน
| Material: | Rubber/PU/Nylon/TPR |
|---|---|
| Bearing: | Ball Bearing |
| Type: | Threaded Stem/Top Plated |
YLcaster 8x2 "ล้อไนล่อนแข็ง Heavy Duty SUS304 ล้อเลื่อนสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YLcaster จัดหาล้อไนล่อนแข็งขนาด 8x2 นิ้วสำหรับงานหนัก 304 สเตนเลสสตีลแข็ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อไนล่อน 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | สีเบจ |
ความจุ 837lbs ล้อคาร์สเตอร์เหล็ก PU ด้วยซิงก์สีบราคเกต การรักษาพื้นผิวสําหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรมภารกิจหนัก
| Type: | Heavy Duty Casters |
|---|---|
| Overall Length: | 144mm |
| Wheel Bearing: | Dual Ball Bearings |
150mm Silent Wheel Heavy Duty Sidelock 304SS ล้อเลื่อนจานหมุน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 150mm Smooth Silent Wheel Heavy Duty แผ่นหมุนด้านข้างล็อค 304SS Red PU Casters ผู้ผลิต China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อ PU 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | สีแดง |
รถเข็นแกนกลวง PVC ขนาด 5 นิ้วล้อแข็งขนาดกลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5 นิ้วสีดำ PVC Hollow Core รถเข็นล้อแผ่นแข็ง Industial Caster Wheels Providers China |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อพีวีซีสีดำขนาดกลาง |
| สีล้อ:: | สีดำ |
กันน้ำสีแดง PU 6" ชนิดจานเบรครวมล้อสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ PU สีแดงกันน้ำ 6" ชนิดจานหนัก เบรครวม 304SS Caster Wheels |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสแตนเลส PU สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | สีแดง |
150x50mm Soft Wheel Heavy Duty Swivel Type Double Lock 304SS TPR Stainless Steel Casters
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 150x50mm Soft Wheel Heavy Duty Swivel Type Single Lock 304SS TPR Casters ผู้ผลิต |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสแตนเลส TPR สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | เขียว |
ความจุภาระ 500 กิโลกรัม รถกระบะแรง 8 นิ้ว โรงงานหมุนหมุนล้อ
| ชื่อสินค้า: | YLcaster จําหน่ายความจุภาระ 500 กิโลกรัม ล้อแรงหนัก 8 นิ้ว |
|---|---|
| สไตล์:: | เครื่องหมุนกันความร้อน 500kg |
| ความจุโหลด:: | 500KG |
OEM สังกะสีทาสี 4 นิ้ว 660LBS โหลดล้อเลื่อนฟีนอลิกแข็ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | YLcaster OEM 4 นิ้วล้อฟีนอลความจุ 660LBS ล้อทนความร้อนแข็ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อทนความร้อนแข็ง 4 นิ้ว |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ:: | 4 นิ้ว |

