ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate heavy duty rigid casters ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
ISO9001 สีส้ม 6 นิ้ว 400 กก. ล้อแบน PU Casters
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6 นิ้ว 400 กก. จานล้อ PU สีส้มชนิดล้อหมุนสำหรับงานหนักผู้ผลิตจีน |
|---|---|
| สไตล์:: | อลูมิเนียม 6 นิ้ว pu ลูกล้อหมุน |
| ความจุล้อ:: | 400KG |
เครื่องจำหน่ายสินค้าอัตโนมัติขนาด 2 นิ้วล้อเลื่อนจานแข็งชุบโครเมี่ยม
| ชื่อสินค้า: | ขายส่ง 2 นิ้วเครื่องหยอดเหรียญล้อ Chrome ทาสีแข็งแผ่นล้อล้อ |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อตู้หยอดเหรียญ 2 นิ้ว |
| ประเภทล้อ:: | อ่อนนุ่ม |
ล้อเหล็กหล่อแข็งขนาด 4 นิ้วล้อเลื่อนอุตสาหกรรมด้านเบรกด้านข้างโหลดสูงสำหรับเฟอร์นิเจอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อเหล็กหล่อแข็ง 4 นิ้ว โหลดสูง ไซด์เบรก ล้อล้ออุตสาหกรรมสำหรับเฟอร์นิเจอร์ |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อหมุนเฟอร์นิเจอร์เหล็กหล่อ |
| ขนาดล้อ:: | 4 นิ้ว |
ขนาด 200/250 กิโลกรัม โครงการโรงงานเหล็กแท้ ล้อหมุนหมุนหมุนหมุนหมุน
| การรักษาพื้นผิววงเล็บ: | สังกะสีเคลือบ |
|---|---|
| วัสดุของล้อ: | พีพี/พีวีซี/พียู/ยาง |
| การใช้งาน: | การขนส่ง |
ลูกล้อสแตนเลสความจุ 200 มม. 880 ปอนด์ไม่มีเครื่องหมาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 200 มม. ความจุ 880lbs แผ่นด้านบนหมุนได้ไนลอน 304 สแตนเลสล้อเลื่อน |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสแตนเลสไนลอนสำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | ผ้าขนสัตว์สีธรรมชาติ |
6 นิ้ว 880lbs ความจุล้อล้อทนความร้อน ISO9001
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6 นิ้ว 880 ปอนด์หนักแผ่นแบริ่งลูกกลิ้งหมุนฟีนอลสีน้ำตาล 280 ℃ล้อเลื่อนทนความร้อนขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อทนความร้อน 280 ℃สำหรับงานหนัก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ:: | 150 มม |
ล้อกระเบื้องกระเบื้องเคลื่อนไหวที่ใช้สแตนเลสสําหรับการเคลื่อนไหวง่ายและผลงานที่ยั่งยืน
| Usage: | Scaffoldings |
|---|---|
| Load Capacity: | 200/250kg |
| Treaded Stem Material: | Steel |
สีส้ม 5 นิ้ว 660lbs กำลังโหลดลูกล้อสแตนเลสสวมใส่ได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 5 นิ้ว 660lbs แผ่นด้านบนหมุนคงที่สีส้มอลูมิเนียม pu 304 ลูกล้อสแตนเลสสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| สไตล์:: | อลูมิเนียม pu ลูกล้อสแตนเลส |
| สีล้อ:: | ส้ม+ปู |
8 "Solid PA 880LBS ความจุ 304 สแตนเลสสตีลเบรคคู่ล้อหมุน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | WBD ขายส่งล้อ PA แข็ง 8 "ความจุ 880LBS 304 สแตนเลสล้อหมุนเบรคคู่ |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อไนลอน 304ss สำหรับงานหนัก |
| สีล้อ:: | สีเบจ |
การขนส่ง เครื่องเบรค ประเภท หมุนล้อ หมุนล้อ 200/250kg โหลด 50 มม โลหะ
| การใช้งาน: | นั่งร้าน |
|---|---|
| ประเภท: | หมุน/แข็ง/เบรคคู่ |
| ความจุ: | 200/250กก. |

