ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ top plate heavy duty rigid casters ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
Direction TPR Wheel 50mm Light Duty Casters with double ball bearing
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อ TPR ทิศทางสีน้ำเงิน 50 มม. ชุดล้อเลื่อนสำหรับงานเบาความจุสูงขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อแข็ง tpr สีฟ้าอ่อน |
| ขนาดล้อ:: | 50mmx20.3mm |
ล้อโพลียูรีเทนขนาด 6 นิ้วกำลังโหลด 300 กก., ล้อเลื่อนแบบสปริง ISO9001
| ชื่อสินค้า: | 6 นิ้ว ความจุ 300 กก. เหล็ก pu ลูกล้อเดี่ยวสปริงสำหรับงานหนักสำหรับโรงรถ |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อสปริงเดี่ยวหมุนได้ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ:: | 6 นิ้ว |
ล้อโพลียูรีเทน 5 นิ้ว สีน้ำเงิน PU ล้อรถเข็นสำหรับงานอุตสาหกรรมหนัก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ล้อโพลียูรีเทนขนาด 5 นิ้วสีน้ำเงิน PU ล้อรถเข็นอุตสาหกรรมสำหรับงานหนักหนักขายส่ง |
|---|---|
| สไตล์:: | ล้อ PU บริสุทธิ์ |
| ขนาดล้อ:: | 5 นิ้ว |
Directional Wheels Fixed Plate Brown TPR Casters 2.5'' เส้นผ่านศูนย์กลางสำหรับตู้หยอดเหรียญ
| ชื่อสินค้า: | 2.5" กว้างวงล้อทิศทาง ติดแผ่นสีน้ําตาล TPR รอบสําหรับเครื่องขายเอง |
|---|---|
| สไตล์:: | ลูกล้อตู้หยอดเหรียญ |
| สีล้อ:: | สีน้ำตาล |
50 มม โครงสร้างอุตสาหกรรม วงล้อคอสเตอร์กับเลเยอร์ม้วน
| Wheel Material: | PP/PVC/PU/Rubber |
|---|---|
| Wheel Width: | 50mm |
| Type: | Swivel/Rigid/Double Brake |
ขายปลีก อุตสาหกรรม Caster ห้องทํางานหมุน Casters 2.5 นิ้ว Polyurethane วงกลม
| จบซะ: | ผงผงผง |
|---|---|
| ความจุ: | 300 ปอนด์ |
| จํานวนของแพ็คเกจ: | 4 |
4/5/6/8 นิ้ว โบลเบียริงสวิเวล รัดแน่นล็อครถขนส่งรถยนต์ล้อ Threaded Stem Top Plate Mounted
| การแบก: | ลูกปืน |
|---|---|
| ภูเขา: | หมุนได้ แข็ง ล็อคได้ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 3/4/5/6/8 นิ้ว |
2.5 นิ้ว Workbench รูเลอร์กับล้อ Polyurethane ปั่นและเบรค
| ประเภทแบริ่ง: | ลูกปืนคู่ |
|---|---|
| สไตล์: | ลูกล้อหมุน |
| วัสดุของล้อ: | ยูรีเทน |
โครงงานที่ทนน้ําตาลที่มีวัสดุล้อพอลิอุเรธาน กว้าง 2.5 นิ้ว
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ: | 2.5 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุของล้อ: | ยูรีเทน |
| โหลดความจุ: | 300 ปอนด์ |

